Massage Quận 12 Report Em gái KTV gạo trắng nước trong.

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 200

Việt hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
59
4
8
Hello anh em. Chỗ này thì đã đi thử 1 lần từ hồi tháng trước rồi. Nay lướt lướt thấy đang giảm giá 30% kèm theo lúa nếp mới về nên lại xách chym qua cho thằng em giải ngố.
Dứt cái vé cho đã, vì cơ sở này cùng cha khác ông nội với adam cũ nhưng đi vé mấy em sẽ mặc định tắm chung nha. Định làm vé 2 shot nhưng nay nhậu cũng hơi quá chén nên thôi để dành sức cho lần sau vậy.
Bước lên phòng chờ ngồi đợi đến lượt bị làm gỏi, đc thằng em QL giới thiệu cho bé 45 nghe bảo ok lắm nên thôi chốt hạ luôn. Ngồi đc xíu thì cũng đc dắt lên phòng. Đập vào mắt là 1 căn phòng cực dẹp và sang luôn nha ae. Nhìn t tưởng như phòng khách sạn, thằng em pv nói phòng làm kiểu châu Âu, đúng thật massage ít chỗ chau chuốt đc như thế này. Bước vô toilet thì đm cái bồn cầu tự mở nắp như mấy chỗ ks 3 4 sao vậy. T xả nc cứu thân xong cũng ko biết ấn đâu cho thoát xuống nghĩ bụng bước ra cho nó đóng nắp lát nhờ em nó xả dùm, nghĩ lại vẫn quê chết mẹ.
Thay đồ xông hơi đc 1 lát chui ra thì cũng là lúc bé 45 xuất hiện. Phải nói là cái dáng quá ngon, nhìn bé mà tui ko kìm lòng nổi, kèm theo chất giọng miền Tây ngọt như mía lùi quá là mê mẩn, khuyến khích ae nên gặp bé này 1 lần.
Sau màn chào hỏi là màn đi tắm. Em cởi hết để lộ thân hình nóng bỏng vào bồn tắm cùng. Tui cũng từng đi vài chỗ cũng bảo có tắm chung nhưng tắm = vòi sen trong cái bồn nhỏ xíu chứ ko đc tắm rồi ngâm chung nhiệt tình như ở đây nha ae. Em gội đầu massage mặt xong bắt đầu thực hiện bài làm tình, ta nói cảm giác sung sướng muốn out mà em ko cho out. Tui chỉ biết trao phó tấm thân này cho em toàn quyền sử dụng. Em quần tui trong bồn tắm mà tui muốn rụng rời. Đến lúc xả hết nước rồi em đưa tui ra massage khỏe.
Phải nói là tay nghề đấm bóp của em khá là cao, em nói ở đây chủ cũng chú trọng tay nghề nên ko biết phải học. Sau khoảng 30' hưởng thụ tay nghề là đến phần mệt. Đang nằm sấp cảm giác ko thể tả nổi khi em đi dầu và bắt đầu trườn, nằm mà muốn quéo giò khi em đi đường lưỡi khắp sống lưng. Lật ngửa lên em vẫn dùng bài đó với cặp ngực căng tròn đầy nhựa sống đi khắp cơ thể. Cuối cùng em xoay lại thi triển 69 miệt mài khiến tui muốn kìm chế cũng ko nổi đành phải out lên 9 tầng mây, nó tê và phê ko chịu nổi, người như bị chuột rút là có thiệt. Nằm nghỉ mệt xíu đi tắm lại xong em massage đầu cổ rồi nằm mân mê trò chuyện đến hết giờ xuống.
Xuống phòng chờ đc bonus thêm phần gà ác tiềm lấy lại sinh lực quá đã. Lim dim khoảng 20' nhạc nhẹ rồi cuốn gói ra về, nhất định qua tuần phải gặp em nó tiếp mới đc.

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
96
2
8
thông tin này tao đã gim
chắc phải đi 1 chuyến xem thực hư thế nào

Đình thịnh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
67
2
8
bữa lướt thấy bên này giảm giá nghê lắm , mà cơ sở to vcl, mà có mấy em cũngngon

Mở ảnh nền