Discount Em đeo kính siêu mẫu của bigbang

Khuyến mãi

Lượt xem: 565

Minh Hoàng Nam

Tập Sự
Mới Mê Massage
16/9/22
3
0
1
Hello anh em, hôm nay làm về múc ngay tô phở tái bò viên + cái trứng chần. Ăn xong phê quá ngồi ngẩn ngơ nhìn đường phố, tay xỉa răng, đầu suy nghĩ chuyện đời, lòng nặng nề tâm sự thì tự nhiên lại thèm massage ngang. Lên diễn đàn ngó ngó thấy Big Bang cách nhà có chút xíu nên xách đít lên đi thôi.

Đây là lần đầu mình đi Big Bang, ấn tượng đầu tiên thấy cơ sở cũng xịn xò ra phết. Chạy xe vô hầm đá chống lấy thẻ xong đi lên, mà đối diện có cái quán cóc có mấy em nhỏ ngồi nhìn qua làm mình ngại ngại. Phòng chờ cũng xịn xò, vô ngay giờ vàng được free vé luôn, tầm này khách cũng đông dữ thấy còn mỗi bé 20 nên mình chọn đại xem nhân phẩm thế nào.

Ngồi chờ chút được locker dẫn lên phòng, căn phòng đúng xịn xò luôn. Phòng rộng có sofa, có tivi, phòng xông hơi xịn, bồn tắm cũng xịn nốt và đặc biệt phòng WC có chỗ ẻ =)), CSVC 9 thôi vì cái giường hơi nhỏ. Mình vào xông hơi 1 lúc bước ra thì thấy bé đã chờ sẵn, trời không phụ lòng người, khuôn mặt xinh xắn có mang kính, 3 vòng như phim "tài liệu học tập", giọng nói nhẹ nhàng, đúng gu mình rồi. Tổng quan bé như sau:

Mặt xinh xắn

V1 to, săn chắc

V2 thon, nhỏ

V3 vừa với thân hình của bé

V4 múp múp, có để lông nhưng không nhiều, sờ thấy nước nôi đầy đủ

Đặt biệt da bé mịn và mát ôm cạ cạ hoài không chán có hình xăm nhỏ trên vai.

Bé lấy khăn lau cho mình xong cả 2 vào bồn tắm, bồn có sục nước xịn xò ghê, lần đầu mình trải nghiệm thể loại này. Bé tắm rửa gội đầu cho mình thật kỹ xong gội luôn cho thằng em, đặc biệt là bé chỉ dùng miệng thôi chỉ khi nào mỏi mới chuyển sang tay một lát, sau 5p mình cũng out với cái miệng xinh và ấm của bé.

Sau khi hành nhau trong bồn thì cũng lên giường để matxa. Một điểm trừ là cái giường rất nhỏ, ước lượng là ngang 0.5m dài 2m vừa đủ mình nằm. Matxa khỏe thì bé ấn vừa lực với sức chịu đựng của mình luôn, bé kết hợp giữa ấn bóp và đấm bóp, bé đấm bóp vào lưng mình phạch phạch phạch làm mình cứ nằm miên mang liên tưởng. Sau khỏe thì tới mệt, bé trường nuru vừa đủ bài, giường nhỏ nên không lăn lộn được nhiều, chỉ là lúc chà thằng em bé cứ cầm đầu nó mãi kêu là em sợ nó chạy vào chỗ khác. Nó có chạy đi lạc thì cũng chỉ là ý trời thôi em ơi .Vừa trườn thái cho mình đến lúc mặt đối mặt thì ánh mắt nhìn nhau, hai hơi thở nóng ấm hòa quyện, đôi môi chạm nhau mở đầu cho phần cháo lưỡi dài 5 phút vừa ngộp thờ vừa đê mê. Tiếp theo là 69, bé BJ cho mình mà do lần 2 nên mình lâu ra quá, sau 10p mỏi miệng thì bé không hôn thằng em nữa mà đổi tư thế lên hôn thằng anh và HJ. Lại một trận chiến giữa miệng và miệng, lưỡi và lưỡi kéo dài không nhớ tới bao lâu. Đôi khi cũng không cần kỹ thuật gì nhiều, cháo lưỡi với bé mình hưng phấn và đê mê tới mức bé HJ nhẹ nhàng cũng ra. Nhìn lại giờ thấy lố tận 10p nên cả 2 vội vàng tắm rửa để còn trả phòng.

Chào bé và bước ra khỏi phòng với sự tiếc nuối thời gian ngắn ngủi. Xuống sảnh chờ ngồi uống samurai, set kèo cuối tuần nhậu, làm điếu thuốc suy nghĩ vài chuyện dang dở lúc ăn phở rồi ra về.

Thiệt hại

Tic: free vé giờ vàng

Tip: 1tr4 lần đầu gặp đúng gu và bé cho mình cảm xúc khác lạ nên ngại gì không thêm :3

Lễ tân, locker 100k

Lucifer

Binh Nhất
Administrator
4/6/22
363
46
28
Chúc mừng bác trải nghiệm gặp được siêu mẫu

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
132
6
18
Sao bác này lại chú ý chỗ ẻ cơ chứ pí kà :b04::b04::b04: Nờô nô phiên bản massage hả

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
Ăn tô phở bò thêm trái trúng vô làm 2 nháy hết bài em nào chịu nổi

Mở ảnh nền