Massage Tân Phú Report Em 939 - Thiên thần của tôi !

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 436

Long Em

Tập Sự
Thánh Massage
16/6/22
71
5
8
Hello các anh em, nay đi làm về em ghé qua Luxury lụm cái ưu đãi 30% xem thử thế nào.
Trước khi đi có nt trc cho QL bảo lựa em nào cặp giò dài nhất ở đây. Đến nơi mấy ae đón tiếp rất nồng nhiệt, ân cần. Đc QL báo có phòng sẵn và sắp xếp 1 bé ngay gu như đã hứa nên em còn chờ đợi gì nữa, phi thẳng vào thang máy tìm đường sửa máy thôi, kkkk.
Sau khi bước vào phòng thì em choáng ngợp luôn vì quá đẹp, thiết kế lung linh huyền bí kiểu cổ đại, đi massage mà có 2 ông vua Pha ra ông cứ nhìn mình. Thay đồ xông hơi đc 1 lúc thì bé đã vào phòng lúc nào ko hay, người miền Tây giọng nói nhỏ nhẹ như rót mật vào tai. Bé có khuôn mặt đẹp, và QL cực kỳ uy tín khi cô bé này chân dài chắc cao cỡ gần met 7 có nha ae. Tướng loli cân đối hình chữ S, nhìn thôi thằng em đã rục rịch biểu tình.

Bé nude toàn tập tắm gội đầu massage mặt, ngồi đối diện mà em bắt đầu bị kích thích bởi thân hình quá xuất sắc nên đôi tay hư hỏng bắt đầu ko muốn nằm im nữa rồi, mò mẫm từ v1 tuyệt tác xuống đến vùng eo thon thả thì bất ngờ đc 1 màn cháo lưỡi đê mê quên lối về, cả em và bé quấn lấy nhau như người yêu lâu ngày dưới làn nước ấm phải nói là phê lên tới tận nóc. Đc 1 hồi thì em yêu cầu bé ra massage vì ngâm nước cũng hơi lâu. Điểm cộng là bé lau mình cho em ko chừa 1 ngóc ngách , rất tình cảm.
Bé mời em lên giường nằm và bắt đầu màn đấm bóp, ấn huyệt cũng rất là điêu luyện. Bên cạnh người đẹp thế này em cũng ko quan trọng màn ms khỏe nên đề nghị em đốt cháy giai đoạn và tiến đến phần mệt thôi. Bé hôn nhẹ lên tai em như thì thầm 1 điều gì đó rất là dâm đảng, cùng lúc bé sử dụng tinh dầu nóng đổ đều lên lưng rồi bắt đầu dùng 2 quả đào tiên trườn từ trên xuống dưới ko chừa mọi ngóc ngách. Phải nói là thân hình loli nhưng v1 khá to và đẹp, ae cứ thử bảo đảm ko thất vọng. Vừa trườn trên lưng bé vừa hôn 2 bên tai làm em thực sự rùng mình vì sướng.

Lật ngửa lên thì ôi thôi khuôn mặt dễ thương khiến em ko thể nào quên được ở tư thế này, bé lại bắt đầu đổ tinh dầu và trườn khắp cơ thể khiến cả 2 như hòa quyện vào nhau, bất ngờ bé quay lại nuốt trọn thằng em và bắt đầu BJ, xung nhịp chậm rãi rồi tăng dần kèm theo tiếng thở gấp của bé khiến em ko thể nằm yên và bắt đầu khai phá v3, v4. V4 em khá đẹp, sân cỏ gọn gàng và thơm khiến em ko thể bỏ qua màn tevez thực sự phê. Nước nôi lênh láng, tiếng rên ngày càng lớn, hơi thở ngày càng gấp tỉ lệ thuận với tốc độ BJ của bé. Sau 1 hồi kiềm chế em cũng out trong khoái lạc và sự thỏa mãn của cả 2. Nằm ôm nhau đc 1 lúc thì bé đưa vào bồn tắm tắm lại cho em, trong lúc tắm thì bé có dùng Listerine súc miệng vệ sinh lại, + thêm điểm sạch sẽ chăm chút cơ thể.
Tắm xong bé order phần mì gói bò 2 trứng cho em tẩm bổ lấy lại sức và ngồi tâm sự với nhau. Bé nói chuyện rất duyên và dễ thương làm xua tan đi hết mệt mỏi của cú nã đại bác vừa rồi luôn. Thực sự xứng đáng khi gặp em.
- Đánh giá sơ bộ :
SBD : 939
Fake : 8đ
V1 : 9đ
V2 : 9đ
V3 : 8,5đ
V4 : 9,5đ
- Tổng thiệt hại :
Tic 900k đc giảm 30% còn 730k
Tip : 1tr cho 1 lần sung sướng
Locker : 100
Đang có ch trình KM anh em rảnh qua trải nghiệm bảo đảm ko uổng đâu nha