Massage Gò Vấp Report em 69 làm 69 cứ phải gọi là đã đứ đừ đư

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 272

Bảo Sơn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
1
3
Buổi trưa nắng nóng, người nhức mỏi kiếm vào nhóm massage thì thấy Royal, thế là vác cái xác từ tân bình xuống gò vấp trải nghiệm, mới vô thì nhìn quán cũng kha bình thường nằm sâu nên khó tìm, bước vào quán bạn quản lý tiếp đãi rất nhiệt tình và hỏi han mình 1 chút xong giới thiệu mình các bé còn trống hỏi gu mong muốn thì thật sự mình chỉ thích khoản kỷ năng còn đẹp xấu không quan trọng chốt xong vé full sv thì quản lý tiễn mình lên phòng để thực hiện chiến dịch giải cứu con chim.

Xông hơi xong thì em 69 vào Người con gái cao m58, với 1 chất giọng đầy ngọt ngào không quá to, quá nhỏ và không có quá nhiều góc cạnh, tạo nên sự dịu dàng, duyên dáng và hiền hậu. ( thật, ae nghe giọng bé chỉ muốn đè ra mà hôn môi thôi )

+ Bé bảo tại trước lúc ghé mình có xem qua không có bất kỳ thông tin nào về ảnh trên trang diễn đàng cả

- Xog phần tắm thì em nó lo người mời lên giường để massage. Em masage các kiểu rồi bắt đầu màn Massage thái, em đổ cái gì đó trơn lên lưng mình rồi e cởi hết đồ ra, trườn cặp dú, người em lên lưng mình, vừa trườn e vừa liếm láp. Nhột nhột ae ạ.
Nhưng phê Được 1 lúc thì em nó kêu quay người lại, vừa trườn e vừa liếm háng, vú mình. Làm nứng gần chớt. Thấy cu mình cương lên em nó bắt đầu vuốt nhẹ rồi xoay thế 69.

Mình thấy vậy liền xoa xoa lồn e nó, vừa xoa vừa móc nhẹ lồn, cũng kèm theo là liếm nhẹ nhẹ, tay thọc nhẹ lổ đít em nó. Lúc đầu thọc nhẹ bên ngoài em nó không nói gì, thọc hơi sâu e nó kêu "đau em mà a" kkkk. Vậy là mình quay lại bú lol vs móc lol e nó, em.nó thì đang ngậm mút cu, 2 hòn đạn của mình.
Vừa bú mình vừa xoa cái cặp mông của em nó. Phê thiệt, mông tròn, lồn khít và nhỏ các bác ạ.
Bú vọc nhau được 1 lúc thì mình ra, tuy nhiên em nó không CIA, dùng tay vuốt cho ra ngoài hết, mình bắn mạnh nên văng hết lên ngực em nó.
Phần sau đó tắm rữa và kết thúc.
Đánh giá tốt ý thức tốt rất thân thiện từ quản lý đến nhân một ngày đáng nhớ của mình, khá vui vẻ hài long sẽ sớm quay lại.

Mở ảnh nền