Report Massage Quận 2 đừng tưởng vắng là dịch vụ tệ nhé

Lượt xem: 178

Minh Khang

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
15
1
3
Chào ae đồng dâm,
Dạo này lướt diễn đàng với group tele thấy mấy cs chạy quảng cáo nhiều quà, mà bên gold này thấy quảng cáo khá ít nên tui cũng tò mò ib hỏi thử, được tư vấn gói massage gói masa toàn thân không phát sinh nên chọn gói này đi thử. tui đặt cái hẹn 14h30 , theo đc thì 6B đường số 2, An khánh, quận 2, tìm đến nơi thì thấy vắng , chỉ có 1 xe phía trước, định quay về rồi nhưng cũng tò mò khám phá nên mạnh dạn bước vào. Vào bên trong thì chỉ thâý có 1 em trai ở quầy lễ tân mặt cũng khá điển trai, tui bảo có book trước thì em nhiệt tình chỉ dẫn tui lên lầu lun. em dẫn tui vào phòng masage rồi đưa khăn với quần bảo đi tắm, phòng tắm thì ở bên ngoài. Sau khi tắm xong tui mặc quần cụt trở lại phòng massge. Các giai đoạn xông hơi các kiểu từ ướt qua khô đến giao lưu tâm sự và vào bồn với em. Nay đi gói Massage Royal cho nên được 2 phát tui quyết phát đầu trong bồn hoặc trên ghế mà trong bồn em làm phê với tình cảm quá tui out luôn phát đầu, phải công nhận em rất biết chăm chút từ lúc gội đầu rồi tắm mình sau đến thư giản bj hôn ti, và dễ chìu theo cảm giác của bàn tay tui đang khám phá em.
Chuyển qua massage mệt tui bỏ luôn ra ngồi ôm em rồi tám chuyện, một phần do cách nói chuyện của em tui cảm giác rất gần khiến tui thấy thoải mái và tui vẫn thích cảm giác ngồi ghế ôm em tâm sự hơn bao giờ hết. Đang tâm sự tình cảm thì đâu đó chuyển qua tình dục, lúc này con nứng bắt đầu trỗi dậy em bảo tui nắm lên giường em thư giản cho. Cái dòng nước mát với cặp ngực em đi trên lưng cứ làm tui như trở lại cảm giác lần đầu được massage thái , vừa phê vừa tê bởi màn chăm bằng lưỡi của em nó sâu lắng thế nào. Đến khi tui xoay lại em lại tăng đô lên với thêm bài nuru cạ bướm , ui nó lại phê mà sướng , đô lại tăng dần đến khi em xoay lại đưa nguyên con hàu cho tui thưởng thức, cái mùi vị này cứ phải lâu lắm chưa được húp làm tui cuốn lấy vừa húp vừa bóp vú vừa được em bj cho , cuộc đời chỉ sướng khi được thế đến lúc out phát 2 là không còn gì để mất nữa, nằm như một cái xác vô hồn, để cảm nhận một cơn phê kéo dài, được thả mình với bàn tay em massage nhẹ nhàng và xoa bóp đầu cho một hồi kéo tụi lại với thực tại. Cứ phê thế làm sao chịu nổi. Nhìn em với nụ cười của em lại làm tui xao xuyến.
Kết thúc buổi gặp em cứ như vừa gặp em được nhiều lần lắm rồi, nên cảm giác quen thuộc nơi em lại đưa tui về một buổi tối vui vẻ đầy thỏa mản.

Mở ảnh nền