Massage Tân Phú Hot Girl Report Du xuân cùng 02 tại Emmy

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 603

Đăng Anh

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
17
1
3
Dạo 1 vòng quanh tết thấy emmy mở cửa quẹo ngay vào trải nghiệm, được các anh em săn đón nồng nhiệt các mùng thấy cũng vui. Vô thì được lễ tân tư vấn khá nhiều về dịch vụ và giá cả.

Lướt sơ qua các hình ảnh kĩ thuật viên trên điện thoại, phải công nhận một điều, các bé ở đây trông đều khá đẹp, hơn hẳn rất nhiều các cơ sở khác. Sau nhiều thời gian đắn đo, cân đo đong đếm, tham khảo tư vấn nhiệt tình của bác lễ tân mà mình xuống tay đặt ngay bé 02 làm vé My 2.

Về thủ tục đón khách, check in chắc mình khỏi bàn vì quá tuyệt vời, hoàn hảo. Lên phòng massage, mình nhận thấy phòng rộng, cơ sở vật chất tuy không hoành tráng nhưng rất đầy đủ và trong trạng thái vẫn còn mới. Điểm cộng giường rộng, êm ,vật lộn, thay đổi tư thế không lo bị té.

Về bé 02, phải nói rằng trên ảnh đã xinh, ngoài đời còn xinh hơn. Da em trắng, vú ngực đều căng tròn, có da có thịt ôm đã gì đâu, lâu lâu còn vỗ nhẹ mông bé cho đã tay. Bé nói chuyện rất dễ thương, suốt 90 phút với mình cảm thấy rất ngắn để nói hết chuyện với bé vì quá hợp gu với mình.

Về kĩ thuật massage mình nhận xét như sau:

_Massage khoẻ: Làm đầy đủ, trình tự đúng quy trình.

_Massage mệt: Bé mút ti rất sướng, không cạ răng và có tiệt chiêu hút ti rất phê. Trườn nuru, bé có lợi thế mông to nên vừa hưởng thụ vừa tét nhẹ rất đã.

Chấm điểm bé 02:

Face: 8
V1: 7 Cam Việt
V2: 9
V3: 7.5 (tròn, căng)

Kiên Koi

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
0
1
Wow chưa thấy bài viết nào của emmy mà bác xung phong đi test thử , thật sự đúng nghĩa checker nòng em =)))

Massage Emmy Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/1/23
25
17
3
Bé Di cảm ơn anh nhiều nha, mà như anh nhớ số của bé nhầm ý. Bên bé không có bạn số 2 ý 😊😊

Mở ảnh nền