Tâm Sự , Kể Chuyện đồng nghiệp nữ MS kích dục cho vợ

Lượt xem: 278

đạt luận

Binh Nhất
Lão Làng Massage
28/7/23
33
1
8
i Bé này là đồng nghiệp của vợ, trước là lính của vợ, nghỉ làm rồi nhưng chị e vẫn thân thiết
Hồi đó cũng ko để ý nhiều, e này hay qua nhà mình ăn uống, thi thoảng ngủ lại. Em này nhỏ hơn vợ 5 tuổi tướng mình dây, có bồ rồi nhưng sau đó lại chia tay
Em nó như người e trong nhà, có đợt e nó qua nhà mình cùng vợ đi trang điểm, e nó tắm rửa nhà mjnh2 luôn rồi 2 chị e nó đi đám cưới bạn công ty, 2 chị e nó lên đồ nhìn cũng đẹp và gợi cảm lắm, lúc mình vào nhà tắm e nó vội quá hay sao vẫn treo nguyên bộ đồ , quần sip + áo vú màu đen trong nhà tắm, mình thì vợ ko dâm, nhiều lúc thèm cứ như phải xin xỏ vợ
Tự nhiên thấy bộ đồ lót nhìn kiểu ren xuyên thấu mình cũng khó chịu, cầm thử xem như thế nào thì thấy sạch sẽ, mùi nước hoa thơm phức luôn, chắc e này hay xịt nước hoa vào bướm hay sao đây
Rồi từ đó cũng để ý tìm cách thân e nó hơn,… chuyện dài , cũng đầu tư , đúng là có tiền mua tiên cũng dc và cũng lâu lắm thì cũng thịt được e nó, hổi đó cũng hơi thất vọng vì e nó da trắng nõn mà núm vú , lồn thâm hết, lồn ko cà vạt, sạch sẽ nhưng ít lông
Vợ mình có vẻ rất thân và tin tưởng nó các việc quan trọng, buồn phiền, tâm sự cũng đều nói với nó hết
Có lần nó kể trước nó với chị thì thoảng đi massage, mình cũng hết hồn
Vợ mình thật ra kiểu gia giáo , mấy cái làm đẹp, ăn chơi thua tụi trẻ
Nó nói thì thoảng nó tìm thấy kiểu quần áo, hay chỗ massage nào tốt nó rủ chị đi mua,… nó nói là chị nghe massage xấu hổ , nó nói mãi mới chịu đi, matxa lành mạnh chỉ toàn nữ nhé
Mình hỏi có khoả thân ko , nó nói có chớ, chị ban đầu ngại nhưng sau đó quen, nó kể lúc vào phòng tắm, xông hơi ai cũng phải khoả thân hết
Lúc đó hình dung con vợ mình ở truồng giữa đám đông chắc đã lắm nhỉ
Rồi mình nghĩ ra trò hơi biến thái là hôm nào e nói e maxa cho chị đi, mình cũng tâm sự với nó là chị ko dâm, nó ban đầu ko chịu vì nó có biết gì đâu, mình mới vừa sờ lồn e nó, vừa mở phim sẽx massa yoni cho nó coi, hứa này hứa kia cuối cùng e nó cũng chịu giúp
Phải gần tháng sau mới có cơ hội, nhưng cũng toàn mình hướng dẫn e nó nói với vợ, thậm chí lấy Zalo nó nt cho vợ là em mới học được khoá maxa cho khỏe, hôm nào e qua nhà chị e maxa cho , lấy 100k hoặc 1 ly trà sữa thôi, … vợ cũng OK luôn
Vậy là hôm sau sắp kèo qua nhà ăn uống, mình lấy chai rượu vang ra khui, lúc đó nháy em nó nói vợ uống cho vui, chắc nể nó vợ uống, mình biết thế nào tí cũng say, vợ có biết uống đâu
1 lúc mình tìm cách nói a đi giao hàng có khách cần gấp , a ra tiệm đã
Ở nhà chị e nó dọn dẹp rồi 1 hồi 2 chị e chui vào phòng ngủ( nhà mình có camera, mjnh2 ra ngoài check thôi)
Đúng thật có rượu chị e nó sung, mjnh2 ko nghe thấy nói gì, nhưng con vợ nằm xuống nệm cho nó đấm lưng, 1 hồi nó bảo vợ cởi áo ra, cởi quần ra luôn, nó lấy cái chai gen mình mua cho nó nó bôi lên người vợ, nó mmaxa thi thoảng bóp 2 vú vợ, rồi vợ nắm ngửa ra , nó mơn trớn rồi xoa 2 núm vú vợ, thi thoảng xoa mu lồn vợ, thấy vợ há miệng ra chắc sướng
Lúc này mình nhắn tin nói nó cởi quần áo ra đi, chị có hỏi nói xíu nhờ chị làm cho e nha , lúc đó sợ vợ thấy tn cho nó thì chết mịa
Nó cởi ra mà vợ ko nói gì chỉ nhìn nó thôi thì phải
Con bé chắc uống rượu củng kích thích nó cứ xoa rồi bóp 2 vú vợ, vợ sàng người qua lại
Rồi vợ lấy đặt lên vú nó sờ, rồi lại thôi, 1 tí thì vợ bóp vú nó luôn lúc này mới thấy vợ chắc bộc lộ hết dâm tính rồi
Đang lúc gay cấn thì camera ko kết nối dc
Lúc về mới biết quên chưa đóng tiền net, thằng FPT nó cắt luôn

Về sau có hỏi nó chị e làm gì thì nó nói chỉ vậy thôi rồi chị lau người mặc đồ vào đắp mền ngủ, e cũng vậy luôn

Mở ảnh nền