Massage Hà Nội Report đôi lời muốn kể về cs massa đại kim

Massage Hà Nội

Lượt xem: 540

Hà Minh Khôi

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
1
3
thấy trong người cứ khó chịu thế là đọc vài bài rv xong phải phóng vào trải nghiệm để có cái mà viết cho anh em. Tại tiệm này cũng gần chỗ làm nên tan ca đi đổi gió test sơ sơ để về có cái mà rv cho các bác.

Csvc vừa không quá to, có hàng ghế ngồi chờ cho đỡ mỏi chân, phía sau có luôn phòng thay đồ lẫn phòng xông hơi ướt. nhà tắm sạch sẽ. xong thì lên lầu xông thôi. Locker dẫn lên mở đèn rồi vào phòng riêng. Trong này cũng được phân ra bằng rèm, giường thì nằm tạm tạm thôi, giá bình dân nên cũng không đòi hỏi nhiều hơn. Nghe bảo có mấy phòng tương tự như vậy nữa.

lên phòn thì có bé đợi sẵn từ nãy. Đi ngẫu nhiên nên cũng không quá quan trọng số này mà nghe nói ở đây cũng ít sự lựa chọn có vài 3 bé thôi. Bé của mình thì hơi đầy đặn chút, là ktv của quán khác chuyển nhượng qua thì phải.

Vào cứ theo quy trình mà làm thôi nằm úp tận hưởng cho đi bài cổ vai gáy rồi chân này nọ nhưng mà làm khá qua loa chứ không nhiệt tình, sợ nhiều khi làm massage khỏe không ok lắm.

may sao còn đc phần massa mệt vớt lại, buổi hôm đấy massa mệt làm mình cũng sướng nên là tạm chấp nhận cs này mình chỉ chấm 7/1 đc thôi tại chắc ktv massa khỏe còn yếu tayy

hoàng cửu bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
29/7/23
7
0
1
do bác khó tính hay vấn đề gì thôi chứ
bác lên thử đọc mấy bài viết rv cơ sở này thử
ae nào đi về cũng kêu ok mà nhỉ
cơ sở cũng sạch sẽ đó chứ
mà em đi bên này thấy KTV cũng cao ráo sáng sủa đấy chứ