Massage Hà Nội Report đôi lời gửi ae trên diễn đàng

Massage Hà Nội

Lượt xem: 341

Lưu thành đạt

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Lâu rồi mình mới đăng bài lại. Dựa vào các review trước mịn book em này, thật bất ngờ lại là đồng hương.
Về CSVC thì khỏi bàn rồi quá ok
Xông ướt được 1 lúc thì bé vào là 1 bé rất xinh đúng gu mình thích.

Vào bồn tắm thì bé rất chu đáo chuẩn bị khăn để tựa đầu. Tắm gội rất kĩ từ thằng anh tới thằng em mém nữa là không chịu nổi rồi
Body hệ 8-9x ưu điểm là face dâm, vú khủng, đít bự, chym nhiều nước ko mùi. Khuyết điểm có lẽ là v2 nhưng hoàn toàn ko vấn đề gì với tổng thể ngoại hình của em.
Service Phần massage khỏe đầy đủ làm tới đâu thoải mái đủ lực với làm rất chuyên nghiệp luôn chỗ nào đi qua là thấy phê tới đó
Phần massage mệt Bé trường nuru thì quá phê đi tới đâu cảm nhân độ nóng tới đó kèm theo những đường lưỡi, rên nhẹ làm em trò chuyện chào hỏi rồi hỏi ý khách muốn được như nào. Em bắt đầu với mình bằng màn rê vú từ chân lên khắp người, sau đó bú dú sương sương rồi bắt đầu bú cu siêng ơi là siêng, bú đủ thế, bú mút liên tục,kêu nghỉ tí mà vẫn cứ bú miết, âm thanh chụt chụt vang liên tục. Hên là ra giường làm mát xa khở vs mệt r mình out luôn. e khẩu dâm cho em nắc hăng say đã lắm.

Mở ảnh nền