Massage Quận 3 Report điên khùng giữa cái hè của sài thành

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 276

Đinh Thanh Bình

Tập Sự
Mới Mê Massage
15/9/22
4
0
1
giữa cái trời nắng ối dồi ôi thế đấy cứ phải từ bình chánh chạy tút thò lò qua quận 3 để massa 2anh em trên dưới mới được

đến nơi thì thấy có vẻ là đông người tại dắt cái xe vào bãi mà cực khổ vcl ae ạ
em bước vào cs thì ui dồi mát mẻ còn thêm mùi tinh dầu thơm vcl
quán nay cứ đông vcl phải đợi gần 30p thì mới tới lượt để đăng kí vé massa
đến lượt thì t bốc ngay quả vé vip thái ở đây để massa cho nó thỏa đáng cái thời gian t chạy xa.
vé vùng xong thì đến luọt ktv, t được ném cho cái ipad để chọn
mà t lười lựa nên kêu mấy em lễ xem em nào đc book nhiều nhất thì cái em đấy lại đc ngta bao cả buổi, xomg t kêu xem em đc book nhiều thứ 2 ở cơ sở
cái t lựa đc rồi thì t leo lênn phòng để đốt tô mì với nước bò cụng free
vừa ăn xong đang tính cởi quần áo thì ktv viên của t bước vào cởi hộ,
duma cởi đồ chuyên nghiệp như người có đào tạo bài bản các thứ các kiểu luôn ấy :d
khai thật là ktv ở đây son phấn lên thì xinh hẳn ra ae ạ,
body thì tùy ae đến và cảm nhận chứ t chả để ý gì chỉ để ý mỗi kĩ thuật với mặt thôi
cái kĩ thuật thì được đào tạo nên cũng quá là đỉnh của chóp ae ạ
cái tay thì dẻo vuốt trụ cực mượt mà
còn miệng lưỡi ở đây thì thôi chứ bú ae mà yếu hay là bị ra sớm thì chắc 30s-1p là cùng rồi
mình thì short đầu ra sớm nhưng short 2 rút kinh nghiệm gần ra thì kêu ngừng để cho thằng em nghỉ ngơi lấy sức rồi làm tiếp.
vào short 2 ở trong bồn không thấy đã nữa thế là kêu lên giường làm tiếp,
lên giường thì t được ănmf úp trước rồi đc 2 bầu sữa mát lạnh lăn lăn trên người á
lăn đucợ hồi thì thằng em đủ sức để chiến tiếp thì t lật lại, còn sướng hơn khi thằng em hết được dùng miệng bú đến dùng tay vuốt trụ, đến dùng bầu sữa vuốt, rồi dùng hàu sữa trà trà làm t ruin lenn mà bắn hết lên mông ktv làm cho t, xong short thứ 2 đấy thì t đã không còn thời gian và sức lực để chiến tiếp thì t đi tắm rửa rồi nằm nghỉ ngơi rồi đi về trong cơn sảng khoái của t

tân henie

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
11
0
1
bác này chịu khó quá nhỉ
chắc bên này có gì cuốn lắm thì bác này mới chịu khó thế ae nhỉ hahaha

tân henie

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
11
0
1
kiểu đi gần gần nhà nó k thỏa mãn đc bác chăng
giữa cái trời nắng ối dồi ôi thế đấy cứ phải từ bình chánh chạy tút thò lò qua quận 3 để massa 2anh em trên dưới mới được

đến nơi thì thấy có vẻ là đông người tại dắt cái xe vào bãi mà cực khổ vcl ae ạ
em bước vào cs thì ui dồi mát mẻ còn thêm mùi tinh dầu thơm vcl
quán nay cứ đông vcl phải đợi gần 30p thì mới tới lượt để đăng kí vé massa
đến lượt thì t bốc ngay quả vé vip thái ở đây để massa cho nó thỏa đáng cái thời gian t chạy xa.
vé vùng xong thì đến luọt ktv, t được ném cho cái ipad để chọn
mà t lười lựa nên kêu mấy em lễ xem em nào đc book nhiều nhất thì cái em đấy lại đc ngta bao cả buổi, xomg t kêu xem em đc book nhiều thứ 2 ở cơ sở
cái t lựa đc rồi thì t leo lênn phòng để đốt tô mì với nước bò cụng free
vừa ăn xong đang tính cởi quần áo thì ktv viên của t bước vào cởi hộ,
duma cởi đồ chuyên nghiệp như người có đào tạo bài bản các thứ các kiểu luôn ấy :d
khai thật là ktv ở đây son phấn lên thì xinh hẳn ra ae ạ,
body thì tùy ae đến và cảm nhận chứ t chả để ý gì chỉ để ý mỗi kĩ thuật với mặt thôi
cái kĩ thuật thì được đào tạo nên cũng quá là đỉnh của chóp ae ạ
cái tay thì dẻo vuốt trụ cực mượt mà
còn miệng lưỡi ở đây thì thôi chứ bú ae mà yếu hay là bị ra sớm thì chắc 30s-1p là cùng rồi
mình thì short đầu ra sớm nhưng short 2 rút kinh nghiệm gần ra thì kêu ngừng để cho thằng em nghỉ ngơi lấy sức rồi làm tiếp.
vào short 2 ở trong bồn không thấy đã nữa thế là kêu lên giường làm tiếp,
lên giường thì t được ănmf úp trước rồi đc 2 bầu sữa mát lạnh lăn lăn trên người á
lăn đucợ hồi thì thằng em đủ sức để chiến tiếp thì t lật lại, còn sướng hơn khi thằng em hết được dùng miệng bú đến dùng tay vuốt trụ, đến dùng bầu sữa vuốt, rồi dùng hàu sữa trà trà làm t ruin lenn mà bắn hết lên mông ktv làm cho t, xong short thứ 2 đấy thì t đã không còn thời gian và sức lực để chiến tiếp thì t đi tắm rửa rồi nằm nghỉ ngơi rồi đi về trong cơn sảng khoái của t

Mở ảnh nền