Massage Gò Vấp Report đi vé cia ozawa và kết cục bất ngờ

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 154

ánh dương

Binh Nhì
Lão Làng Massage
29/7/23
25
1
3
Thấy trên diễn đàn có ưu đãi,với lại thấy mấy em xinh tươi,vì vậy quyết định qua trải nghiệm thử dịch vụ bên đó như thế nào,thấy địa chỉ cũng gần chỗ mình ,liền bắt xe qua
Vừa vào thì tôi được mời vào trong và được tư vấn kỹ về các gói dịch vụ bên đây. Do tôi có nằm trong nhóm nên được tính giá combo.Sau một hồi thì tôi lấy vé cia trải nghiệm thử như thế nào,và bên đây có ipad cho anh em lựa chọn ktv luôn nha
Xong xui thì mình ngồi chờ tầm 15phut , hôm nay khách đông quá hay sao mà hết phòng luôn,ngồi chờ một lúc thì cũng có phòng,mình được 1 bạn pv đưa lên. Tui không thích xông hơi nên bỏ qua bước này,tầm một lát sau thì em nó bước vào,bé bước đến nhẹ nhàng,và hỏi anh chờ em có lâu hôn bé này dáng người nhỏ nhắn, xinh,Ngực to, săn ngoài sức tưởng tượng , thường mình dây ngực nhỏ đằng này....... Ở ngoài nhìn được hơn trên hình nữa,bé nói chuyện nhỏ nhẹ,dễ thương nữa nè.
Sau đó bé đi sả nước sẵn,sau một lúc thì bé cũng cởi sạch đồ rồi nhẹ nhàng dắt mình vào trong bồn,trà rửa các thứ,các kiểu,lâu lâu còn đưa cặp vú vào mặt mình nữa chứ,mình cũng tranh thủ khám phá mọi cung đường của em nó tắm sạch sẽ em nó bắt đầu sử dụng tuyệt chiêu thư giãn trong bồn luôn, chắc tại bé nó làm sướng quá hay sau,cầm cự được 5 phút bắn tung tóe còn được em nó ngậm nữa chứ,ôi cảm giác nó sướng gì đâu.

Mở ảnh nền