Massage Quận 12 Massage Hóc Môn Report đi tránh nắng cùng em KTV ngon ghẻ

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12
Hệ Thống Cơ Sở Massage Hóc Môn

Lượt xem: 100

đạt luận

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
23
0
3
Nay có công việc buổi trưa T. Trên đường về có ngang qua bến an sương. Nhớ mấy em KTV quá nên ghé qua thăm chơi .cũng nghe giới thiệu về bé H29 bên đó rồi tiện test luôn rồi lên bài cho ae :
Này là theo quan điểm cá nhân mình nha.có thể ae khác trải nghiệm khác ..bé này được cái vân lời .gu tình cảm. Ae nào k thích có thể bỏ qua bài này
Vòng 1 hệ cam nha .chắc .vừa tay
Vòng 2-3 .hơi mỡ chút nhưng vẫn rất ok .
Đặc biệt vòng 4 : đúng là gái ngon đụng vào 1 chút là nước nôi ướt cả 1 dòng sông
Vào vấn đề 9 nào :
Sau khi tắm cùng e.thêm 1 phần nô đùa.cháo lưỡi .bú bình.nghịch súng ,bắt bướm các kiểu thì lên giường làm cho thoải mái.( Vé mình 2 shot nha.1 shot trong bồn tắm.mà mình k thích nên kiêu bé làm trên giường )
Kiêu bé làm trên giường thì thôi rồi ...sau khi bé kiến bò xong ..lâu lâu cũng hỏi a có nhột thì nói e nha ..cưng ghê rồi tới dọn wc ....1 tay mình bóp cam.1 tay bắt bướm.mà ướt quá ướt..bé thì cứ rên ..chịu k nổi qua 69 luôn cho tới nóc..
Đỉnh của chóp rồi ae ạ.vừa 69 lâu lâu bé còn ráng vét máng mình nữa...móa ơi nó như muốn vỡ òa...sau 1 hồi vật nhau thì mình cũng chịu k nổi mà out .khúc này phải xin bé nhả ra.chứ là bé ngậm luôn hơn 3p k nhả dù mình đã out
Phần khỏe thì quá ok rồi .các bài bé điều làm rất điêu luyện .sau khi nuru .mình làm shot 2 xong rung cả người
Đánh giá thang điểm là 9,5 /10 ..và tại sao 9,5 .vì pml có bé ngon vậy dấu kỷ với ae quá nhá
Ps : chắc sau chỉ bé h29 này thôi quá xin lỗi mấy bé khác nha
Mình hay rp quán cafe. Nay qua matxa có ghi bài k hay .ae góp ý nha

Mở ảnh nền