Massage Tân Phú Report đi tìm kiếm 1 cái kết trọn vẹn

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 311

văn đoàn

Tập Sự
Mới Mê Massage
28/7/23
2
0
1
May mắn nhận được code hái hoa và thấy bên luxury tân phú có bé 550 mới nhìn hợp gu quá đặt lịch book liền. Tới nơi check code nhanh gọn lẹ tiếp tân nhiệt tình vui vẻ 10đ.
Vào phòng xông hơi được 2 3 lượt gì đó thì sau 30p bé cũng vào. Xuất hiện trong bộ màu trắng bé xinh đẹp hơn cả hình trắng cao thơm hết nước chấm. Do bé phải đi grab qua nên lên trễ thấy bé ríu rít xin lỗi thấy thương quá chừng. Bé sà vào lòng ngồi nói chuyện giao lưu tí rồi vào bồn tắm luôn.
Vào bồn tắm được lúc thì 2 đứa cứ ôm cuốn lấy nhau khám phá nhau cảm xúc thật dâng trào được 1 lúc thì bé kêu minh ngồi lên thành bồn rồi đi lưỡi từ dưới lên trên click ty liếm lỗ tai, đá bi, lau trụ đi tới đâu là quắn quéo tới đó được 1 lúc thì bé kêu a bắn hết vào trong miệng e nha. Rồi bé ngậm hết thằng em mình lút cán. Kiềm ko đc nữa nên mình out hết vào trong miệng bé. Tuy mình đã ra nhưng bé vẫn tiếp tục bj cho tới khi thằng e mình xìu thì thôi. Lau người rồi bé kêu mình lên giường nằm bé massage khoẻ.
Mass khoẻ: bé làm bên lĩnh vực spa nên làm khoẻ rất đã, vừa xoa bóp vừa trò chuyện rất vui vẻ đang tận hưởng thì cảm giác 1 dòng nước lạnh trên lưng bé nói nhẹ nhàng để e làm thái cho a nha. Mình mới bất ngờ thật sự tại vì mình chỉ đi vé onsen 2 thôi mà đã lỡ out trong bồn rồi thì tưởng bé chỉ massage khoẻ tí rồi thôi về nhưng ko. Bé bảo để e làm thái cho a luôn. Bé đổ dầu đi thái từ lòng bàn chân đưa lên ngực của bé chà chà cũng hơi lạ. Rồi trườn từ dưới lên trên vừa trườn vừa đi lưỡi nổi hết cả da gà. Rồi lật người lại bé cũng tiếp tục trườn cho tới khi hết giờ thì bé hỏi lần sau toi có gặp lại em ko? Rồi 2 đứa cùng phá lên cười. Bật dậy tắm rửa sạch sẽ rồi ôm nhau cái tạm biệt. Hẹn gặp lại e 1 ngày gần nhất.
V1 ko phải điểm mạnh của bé
V2 có chút lượt
V3 vỗ đen đét
V4 mấy bác tự khám phá
Thanks mod đã tài trợ vé
Tip=tick
Quầy 50k cafe

Mở ảnh nền