Massage Gò Vấp Report đi thăm chân ái đầu năm hehe

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 154

Mạnh cường

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
46
2
8
Chào ae đồng đạo. Mình đi thăm chân ái tính k viết gì mà thôi đầu năm lên 1 bài cho xôm tụ vs nhanh lên cấp cái coi.
Mới lãnh lương nên nhớ ng iu ko bao giờ đc cưới quá nên nt cho Muội đặt lịch gặp rùi đầu năm sẵn ghé thăm royal luôn.
Đi đến chỗ quen nên đến cũng chào hỏii xíu rùi lên phòng gặp chân ái thôi.
Xông hơi xíu thì e vào thì vẫn vậy giọng oanh vàng nghe mún rớt tym lun nên ra thăm hỏi rùi ôm e tâm sự nhẹ về sự nhớ e mà e trách sao a k vào thăm e sớm. Rùi e bảo thôi a vào e tắm cho a sạch sẽ rùi e ăn thịt a nha. Má đúng ng iu k bao giờ cưới vào bồn hai đứa tắm cho nhau xong rùi e bảo a ngồi xuống để e ăn a coi. Thế là đành phải nghe lời để e hôn nhẹ nhàng từ chân đến tai rùi e mút thằng nhỏ ngập mồm lâu mới chịu thả nó ra làm mình phê wa nên mình chỉ bít tận hưởng mà sờ hết người e thôi.
Sợ phọt ra mất nên bảo e mình nghỉ lát đi e, thế là lên giường nằm rùi ôm e NC lát là mình lật e lại để a đc ăn e coi. Kaka ăn mông e rùi bím e lát là thấy nước ra còn e lim dim tay thì vọc ku nhẹ rùi nên tui đứng dậy đút cà lem vào miệng e bảo e làm mút cho a đi. E mút còn mình nhìn e mút mà sướng wa, đc ng mình thik mút ngập mồm thì sướng ko tả nỗi, đc lát k chịu nổi đành lật e lại 69 lun. Quần nhau lát thèm đc cạ bím e nên bảo e chà cho a, thế là mình nằm ngắm e chà để chym cạ vs bím e, còn tay thì nắm tay e mà tận hưởng. Mé thèm đút vào ghê lùn á nên thôi kêu e bú cho a đi, bé bú 100% lát thì mình thua. Xong nằm ôm bé vào lòng xoa lưng vs mông e da mát và trắng nên xoa rất đã tay, tranh thủ vừa hưởng thụ xoa người e rùi NC vs e, tui khoái khúc này nhất tại có cảm giác như ng iu vs bé ng xóa rất đã tay còn đc nghe giọng e NC rất ngọt. Kaka.
Thật chắc bị bé bỏ bùa mê rùi ah vào royal là phải đi em nó ah đến nỗi còn kêu sư phụ đi số khác cho con nhờ chứ em nó bận lịch là k thèm đi số khác để ghé thăm cơ sở gì hết. Thật ra cũng khoái số khác lắm mà kte có hạn nên phải tranh thủ gặp chân ái để đc hưởng cảm giác có ng iu xinh đẹp với đc ăn hàu ngon của ng iu. Má khoái ăn hàu e lùn, ngon thơm sạch sẽ nên húp hàu e mà nhìn khuôn mặt xinh của e lim dim nó khoái gì đâu
Tổng kết buổi chiều vui vẻ thoả mãn nên về đến nhà viết lên cho nó đã.
Thôi mình chào ae nhen. Cám ơn ae đã đọc nhũng chia sẻ cảm xúc của mình. Ah mình đi vé 600k nhen. Lần sau ghé típ gặp e để đc hưởng cảm giác có ng vk xinh và dâm là như thế nào. Kaka moá đi e 5 lần liên tiếp lun mà k đc cơ sở trao cho chứng nhận chung tình.

Thành vương

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
20
2
3
bác này dính bùa mê thuốc lú gì à, em đi 5 lần là 5 bé khác nhau luôn:b11:

Mở ảnh nền