Massage Tân Phú Report đi nhanh gọn của checker lỏ

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 291

Tân Quý

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
14
1
3
Nay có dịp được đồng nghiệp đưa đến chốn massage luxủy. Khá ấn tượng với khâu đón tiếp khách của quản lý, rất chu đáo và tận tâm. Sau khi đưa ra hình ảnh các bé, mình quyết định chọn randoom, bé khá ấn tượng với gương mặt khá xinh và ngây thơ.
Csvc Phòng ốc rất sạch sẽ và đẹp, khăn quấn người rất ấm và thơm, phông xông hơi xông khô đầy đủ. Ngồi một lúc thì bé vào. Thân hình mình dây cây cảnh, chưa kịp định hình bé lao vào ôm mình và hôn môi thắm thiết như đã từng quen nhau.
+ Bé có làn da trắng, dáng người thon gọn, cao tầm m59
+ V1 bé đầy đặn, hàng real vừa tay bóp sướng
+ V2 V3 đủ sài
+ Bé có hôn môi
Sau màn chào hỏi thì 2 người có ngồi xuống ghế tâm sự , tranh thủ hôn bé vài cái và khám phá núi đồi :cuteonion7: Sau khi ngao du sơn thủy thì hang động chảy nước khá nhiều, nên thôi bé dìu mình vào bể tắm, màn tắm thì cũng ko có gì quá đặc sắc, bé cũng bú liếm cho mình 1 hồi, rồi mình bảo thôi lên giường nằmđi cho thoải mái , với lại ngồi đây lạnh quá . Thế là cả 2 cùng lên giường nằm và trao đổi các chiêu thức, tuy nhiên có vài hạt sạn do qui định của cơ sở nên mình xuất ra lần 1 và 2 cũng ok , có 69 các thứ , nhưng ko quá hài lòng. Về điều này mình có gópý với bé thôi .
Tổng kết : bé massage khỏe cũng đc, có tâm, lực thì chưa quá mạnh, nhưng vậy cũng đc .
Massage mệt : do bé cũng mới làm, nên kỹ năng cũng tương đối , sau này chắc sẽ khá lên do mình cũng có trao đổi chia sẻ cho bé thêm vài skill .
Bé thì chịu lắng nghe, nói chuyện cũng nhỏ nhẹ dễ thương , hợp bác nào thích gu nhẹ nhàng.

Mở ảnh nền