Hot Girl Nhật Ký Ăn Chơi Đi mua đất địt luôn em gái cò đất

Lượt xem: 1,388

đạt luận

Binh Nhất
Lão Làng Massage
28/7/23
31
1
8
Tui sinh năm 2k ông anh chơi thân của tui sinh năm 82, hôm rồi ổng có chuyến về vĩnh long đi xem đất để mua, ổng có rủ tui đi chung nhưng tui nói tui chỉ muốn đi cần thơ chơi bến ninh kiều vì tui chưa đi cần thơ bao giờ. Ông anh thì đại gia đi 1 mình buồn nên chấp nhận lời đề nghị của tui. Sáng hôm đó 2ae đi từ sài gòn về tới khách sạn cần thơ gần 10h trưa. 2ae ăn trưa rùi nghỉ ngơi ở khách sạn, đầu giờ chiều ổng đi chốt đất với cò, tui ở ks 1 mình chờ tối đi chơi bến ninh kiều với ông anh. Đi chơi ăn nhậu buổi tối xong tầm 9h chúng tôi về phòng. (Khúc này mới bắt đầu chuyện chịch nè). Ổng ko nói vs tui trước là ổng sẽ chịch gái tối hôm đó để tui qua ở phòng khác, đến sát giờ ổng hẹn với con bé cò đất lên phòng ổng mới nói " giờ a có gọi nhỏ này đến giải quyết nhu cầu, e muốn thì chơi cùng anh nhưng nhỏ này già hơn em sợ em ko thích." tui nghe thì nói thôi a chơi đi, em đi đường mệt ko tham gia đâu. TUi nói vậy chứ trước giờ tui chưa chơi gái bao giờ. Khoảng 10 phút sau nhỏ đó vào phòng, nhìn thấy nhỏ này người hơi mập mập, mặt tròn tròn, nhưng da trắng, nhìn có vẻ lớn tuổi tui đoán sinh năm 90 hoặc 8x nói chung ko phải gu tui. Phòng tui ở trên lầu cao, thấy vậy tui kéo cái ghế ra ngoài hành lang ngồi bấm đt để ông anh hành sự, ngồi ở ngoài nghe âm thanh bên trong mà chim cò tui nó chảy nước ròng ròng luôn ae ạ, 1 lúc thì nghe ổng la " sướng quá em ơi" lúc thì " TIÊN ơi sướng ko" chắc nhỏ đó tên Tiên, rùi tui nghe tiếng ổng dập phạch phạch như cái máy khâu, công nhận ông này ổng khỏe chuyện này thật, nhỏ kia thì nằm rên la các kiểu.
Khoảng 30 phút thì ổng hành sự xong, nhỏ kia rửa ráy rùi 2 người thấy nói chuyện khoảng 5 phút nữa thì nhỏ kia đi về. Tui vào nói chuyện với ổng hỏi ổng " sao gái trẻ đẹp đầy anh ko gọi mà gọi chị này già vậy" Ổng nói nhỏ này là nhỏ môi giới bất động sản cho anh, nhỏ này có chồng con rồi, gu của a thích djt gái có chồng hơn, lần trước a mua miếng đất kia cũng nhỏ này môi giới nhưng lần đó gạ chưa được, hôm nay anh đã thành công, gái có chồng rùi mình lén lút vậy a thấy thích hơn."
Qua chuyến đi này tui thấy nghề bất động sản ko như mơ, ae nào đang có bạn gái hay vợ làm bđs thì để ý theo dõi, ăn mặc đẹp thì đối tác càng nảy sinh ý định chjch

Mở ảnh nền