Massage Gò Vấp Report đi lòng vòng gặp em KTV 01 tây đô

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 100

Hoàng đồng

Binh Nhất
Lão Làng Massage
28/7/23
43
1
8
Vòng vòng khu vực gò vấp thì mình cũng đi thử tương đối nhiều địa điểm massage mà đa số là đi qua lần là lần sau dổi chỗ vì cảm thấy ko vừa lòng bửa lên mạng tìm chỗ mới để thử thì vô tình nó hiện lên cái diễn đàn này đây lướt lên lướt xuống thấy cũng có nhiều bài đăng vs cũng thấy tò mò . Đọc nghe hấp dẫn lắm nha nên thôi đi thử hệ thống masage hoàng gia này cái coi.nên ghé chổ đường cây châm cho gần cái đã. Đi qua cũng vài lần mà ko ngờ tây đô thuộc hệ thống lớn như vậy ghé vào thì giá cả cũng ok trải nghiệm mới biết là cái vé vua bên đây nó đỉnh thật
Bửa đầu vào lụm cái vé vua vào phòng thư giãn uống li trà nghe cu em kia nói để tụi em sắp xếp phòng. Ngồi đàm đạo hỏi thăm cu em nhân viên phục vs mấy ae ở đó thấy rất hoà đồng vui vẻ và chu đáo.Rồi cu em nó dắt lên phòng nghe nói phòng vua là phòng bự lắm mà lên bưj thiệt luôn phong cách z là hiểu. Cu em nó nói là em út anh cữ yên tâm đúng như lời mới xông hơi 5 phút có một bé trắng trẻo dễ thương bước vào trời ơi bé cởi áo ra mặc bikini tắm cho mình mà nhìn cái heng đau mắt luôn vòng nào vòng nấy chịu sao nổi nói chuyện hỏi thăm thì bé nói bé số 01 . Bé nó vào đấm bóp ha thì mạnh giạn dễ chịu điêu luôn. Chà thái thì yểu điệu chậm rãi nhẹ nhàng mà nói thiệt chịu ko nổi hứng quá thì phải dức chứ ko đợi được nữa. Kiu bé làm 69 luôn, trời ơi điện nước nó phải nói là ... chất! Thiệt tình chứ nhìn thôi đã chịu ko nỗi rồi trải nghiệm cái nhớ tới già luôn. Nay tuyên bố đóng đô ở masge tây đô rồi đó. 01 ơi! Anh sẽ thăm em thường xuyên hhhhh. Ae ai chưa thử thì thử liền cho nóng nha thử xong lại ghiền như tui chắc

Mở ảnh nền