Report Massage Quận 2 đi lạc vào động bàn tơ massage gold

Lượt xem: 844

Trọng Nghĩa

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/6/22
20
0
1
cũng gần cuối năm rồi, năm ngoái bảo là nhapf mà năm nay chắc vẫn nháp tiếp tại đ gom được đồng nào cả.
thế là thấy buồn buồn, hôm qua có ghé qua bên Q.2 để làm giấy tờ cho khách, sẵn tiện đang có lúa nên ghé vào gold làm cái ve cũng may mắn là đúng hôm em đang đi làm nên chắc chắn là phải yêu cầu đặc biệt là em nó phục vụ rồi.

Lên gặp mặt nhắt lại mấy kỹ niệm cũ là em nó nhớ liền, ấn tượng gì thì khó chứ cây hàng 18cm thì quá dể nhớ về độ khủng của mình, nói không khoe chứ hàng xịn thì đi đâu mấy em cũng mê, đặc biệt là em phải gọi là thần dâm nên sao mà quên được mình.
Còn về em nó thì mình cũng làm sao quên được, lần trước đi cứ tưởng ẽm mới mới 16- 17t nhìn mặt quá teen, xinh kiểu hot girl với làn môi chúm chím bú chim hết bài, còn cằm V-line và là da trắng mịn. Em nó còn có cái mini tatto trên ngón tay nhìn cưng dễ sợ, nói chuyện thì ngọt với giọng hơi trẻ con tí. Về body thì em nó nằm trong top siêu phẩm rồi

Face: xinh, mũi cao, v-line, da trắng. Trẻ + xinh như hotgirl.
V1: Hệ bưởi tròn, vừa tay thôi nhưng bóp cũng đủ sướng vì độ săn chắt và đàn hồi tốt, ti hồng thêm quyến rũ nữa nhé.
V2: Mình dây chuẩn hệ, khỏi chê luôn.
V3: Mông tròn đều khá đẹp, dáng thon nên mông của chỉ vừa đủ dùng thôi nhé, mà cũng phải gọi là sướng trong khi bóp và xoa.
V4: Hàng cực nuột, quá ngon về độ khít và bót rọt, đặc biệt là hàng non nên hồng hào và cực mướt, cỏ lá dọn gần như sạch sẻ nên ngậm mút le thoải mái.

Bắt đầu làm quen với bé bằng phần tắm, độ nhiệt tình của bé khiến mình rất ưng ý du đi bao lần không có nghĩa quen là qua loa và bé chính là kiểu vậy. Vào tắm là làm theo các bước đầy đủ mặc dù cũng đã biết mặt nhau từ trước. Rồi bé mới chậm rãi nuru rồi BJ trong bồn một tí gọi là làm nóng người nữa đường. Cặp ngực vừa mềm vừa nẩy của bé sờ hoài vẫn thích tay như ngày nào, đặc biệt là cái biểu cảm trong khi mình móc loz bé thì ôi thôi chỉ muốn bé làm người yêu của mình thôi.

Phần massage Nuru thì thành công mĩ mãn do kỹ thuật thì bé nắm rõ, kèm thêm cặp bưởi ngon lành và body mình dây thì bài Nuru là khỏi chê, chưa kể đến phần chà bím quá sướng trong lúc đang bận ôm bầu bú bình sướng hết cả mõm ra đây. Xong có nhờ em đi thêm mấy bài kẹp ngực và sóc thì mới thấy là chơi ngu vì xém tí nữa là phọt luôn chứ chưa được 69. Em nó mà sóc ngực thì phải gọi là siêu phẩm nó phê lạ luôn, thêm cái nữa do khe ngực của ẽm đang có gel bôi trơn nên cứ sục phát nào là sướng phát đó. Rồi cũng vào phần BJ + Tevet cho sướng cả đôi đường rồi mới kết thúc bằng một cú phóng tên lửa cực sướng. Thiệt hại thêm 700K cho tiền Tip của bé nữa là hoàn thành sứ mệnh, lâu rồi mới được sướng như vậy chắc chắn phải tìm cách rù em này đi kèo riêng mới cam tâm.

Mở ảnh nền