Massage Hà Nội Report đi đấm đá massa

Massage Hà Nội

Lượt xem: 263

gia bảo

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Rãnh rãnh lúc trời đẹp thì lên diễn đàn xin đc cái code nên book vé giảm giá và được chị ktv vì gu mình là máy bay.
chi cao mặc đầm ôm siêu dễ thương.
Face sang, tui chấm Face cũng 7.5 đến 8 đ/10, da sáng, body gọn ít mỡ.
V1 nhỏ, bù lại thái độ niềm nở.
V2 khg mỡ lắm mà ít cơ.
v3 To đẹp, như gymer,chân dài.
Thái độ thân thiện, vui vẻ, chiu khó BJ.
Làm đủ tư thế với chị, nước ra nhiều lắm. Em tắm kỹ càng và chẳng hiểu sao tui bắt nhịp cùng em khá tốt. Mọi thứ đến như nước chảy mây trôi vậy. Em ôm cổ tui trao cái hôn, tui vòng tay ôm chặt hít hà bờ vai ấy. Rùi em cúi xuống lick ti. Tui cũng mân mê em. Tay lại xuống dưới theo bản năng. Em mở cái bồn sục tăng cảm giác hồi hộp cho tui. Mà đúng là nó hay á. Em tiếp tục chào hỏi em tui làm nó tỉnh dậy. Tui ngước mặt lên tận hưởng. Phê nên hồi kéo em lên thơm vào má. Rồi tui đi lưỡi cho em. Làn nước ấm nóng lên theo cơ thể của chúng tui. Em cũng cọ nguậy người theo nhịp. Đôi tay ko quên vuốt ve tui. Được đâu 1 chút thì chúng tôi dìu nhau lên để chuẩn bị màn tiếp theo.
Tui bỏ qua phần đấm đá. Vì chả hiểu sao lại muốn tâm sự cùng em nhiều hơn. Nhìn mặt em biểu cảm pha nét tinh quái khiến tui xém mất bình tĩnh. Bỗng tui thổi tai em, quay qua trao cái hôn. Cảm giác như hôn cô nào thời sanh viên á. Biết tui có cảm nhận sai ko mà thấy e hơi đỏ mặt. Vẻ đó còn làm tui thích hơn. Tui trao cho em cách mà tui dạo đầu thời niên thiếu. Em cũng liền cuốn theo. Rất là khó miêu tả bằng lời. Những skills lúc này chẳng quan trọng bằng cảm xúc chúng tôi mang lại cho nhau rồi. Hai bên lên công về thủ nhịp nhàng còn cô cậu bé cũng rục rịch theo ko kém. Sao mà lúc thăm cô bé em tui cảm thấy mình như còn son rỗi. Em cũng chăm thằng đệ nhà tui khá điệu nghệ. Màn bj của em khá đặc trưng và nhìn em khi ấy tui lại kéo lên, để hưởng thêm cảm giác quấn lấy em
Rồi cuối cùng dàn tinh binh của tui cũng gục ngã khi em vào tư thế mà tui ưa thích. Lau lại xong em nằm kề bên tui luôn. Và ko cần nói gì nhiều tui thả mình miên man theo dòng cảm xúc.

nguyễn anh hội

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
45
4
8
Face sang, tui chấm Face cũng 7.5 đến 8 đ/10, da sáng, body gọn ít mỡ.
V1 nhỏ, bù lại thái độ niềm nở.
V2 khg mỡ lắm mà ít cơ.
v3 To đẹp, như gymer,chân dài.
Thái độ thân thiện, vui vẻ, chiu khó BJ.
có vẻ rất vừa vị đấy:b11:

Mở ảnh nền