Massage Tân Phú Report đi chơi sau giác ngủ trưa dài

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 292

Lưu Công

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
vừa ngủ trưa dậy thì thấy thằng em nó dậy theo thế là phải dẫn nó đi chơi cho nó ngủ với cả thấy làm lâu quá chưa có ngày nghỉ nên chiều nay quết tâm nghỉ 1 buổi để đi tới Emmy Tân Phú thức hiện mong muốn.
sau khi vất xe cho bảo về thì từ từ bucớ vào quầy cho sang choảnh rồi làm thủ tục, mà clm vừa xong thìi bụng kêu òng ọc thế là phải đớp tô mì bò mới có sức làm việc được. nốc xong thì nghe tin em đã lên ròi nên lên theo em để còn thi triền tiến độ chứ.
bucớ vào phòng la 1 em hàng ngon lành cành đào, xinh đẹp và duyên dáng. với Body Trắng sáng, thơm tho dịu nhẹ, mặt cực dâm
ngức To vừa bóp và bú thoải mái, eo ót đầy đặn, ôm chắc tay
mông To Tròn, lợi thế cho anh em nào thích Doggy tha hồ mà bám nhé
Bím Thơm tho, sạch sẽ, Khít co bóp tốt. nước nôi tự nhiên.
dịch vụ em làm thì đầu tiên là Vô bồn ôm lấy cặp ngực liền mà ụp mặt vô ngậm ti ẻm mà làm tới, đúng em gái miền tay đụng vô người là ư ử liền. ẻm tắm cho tui mà ẻm leo lên người tắm rồi kì cọ khắp người. ẻm nói tắm như vậy mới đúng a à, a để im em tắm cho kỉ rồi màng hay sẻ tới. là thấy tới công chuyện rồi nha. lúc này chỉ muốn em cho vô thì sướng biết mấy nhưng tiết là ước mơ chỉ là mơ ước. ẻm tắm cho thằng a xong thì tới thằng nhỏ mà là tắm bằng miệng em ấy. trời quơi cái lưỡi ẻm đúng hư liếm đâu không liếm cứ lựa ngay cái miệng của thằng nhỏ làm giật điến người. thôi kêu ẻm ra giường chứ 1 hồi không kìm được chắc out ra luon quá.
Ra ngoài ẻm lâu khô người trước cho tui rồi mới lâu cho mình là thấy cho đáo nhiệt tình rồi. lên giường ẻm đấp bóp cho đã hết người bao nhiêu mệt mỏi đều tan biến theo đó. nghe e nói mới vô đây làm chưa được bao lâu mà tay nghề khá là ổn tướng người nhỏ con mà đấm rất có lực. ông nào thích phần khoẻ thì em này cũng là sự lựa chọn không thua kém cửu muội luôn nha. vừa massage vừa nói chuyện, mà nói chuyện ngọt như mía lùi. nghe mà muốn bắt cóc em về nhà nuôi luôn.
Tới phần mệt cũng là phần làm tui thích ẻm hơn. từ từ rồi đến dạt dào cảm xúc mà còn chịu nghe lời pha trò với khách nữa nha. pha trò sao thì giờ tui sẻ kể mấy ae nghe. ẻm leo lên người rồi đi lưỡi dọc từ sau tai rồi xuống cổ, có lẻ em này đúng gu nên ẻm làm là tui kích thích và đạt khoái cảm liền, ẻm mút ti như mút cây kem sắp tan chảy hehe. đang nắm mắt cảm nhận là ẻm tiến tới thằng em ngặm nó rồi lâu lâu đá trứng cút cái bặt nữa chứ. rồi em bắt đầu đi thái. da chạm da cảm nhận được hơi ấm của ẻm. dùng cặp ngực trườn lên xuống, tay tui thì vỗ mong ẻm bép bép nghẻ sướng gì đâu luôn. tới đây tui hỏi ẻm tự làm cho a xem được không. e kêu a thích nào e chìu a hết cỡ.
Kêu e xuống ghế ngồi gác 2 chân lên rồi dùng tay móc cô em của ẻm tay thì bóp ngực. má ơi tự nghỉ sao mình biến thái quá hehe. nhìn cứ như đang xem phin người lớn trực tiếp vậy đó. mà ẻm cũng dam lắm chịu làm theo luôn. tui ngồi đối diện 2 đứa nhìn sau rồi tự sử mà cảm giác mới mẻ vô cùng. đấm chìm trong dục vọng 1 lúc thì cũng đến lúc thằng em đầu hàng. ẻm hiểu ý lại bj liên tục out ra trong 1 cách tuyệt vời.
kéo nhau lại giường nằm ôm nhau rồi tâm sự kể về chuyện con gà có trước hay cái trứng có trước mà vẫn chưa ra đáp án. hahah xàm nhiu đủ rồi. dậy tắm rửa rồi đi về thôi nào. bé đưa xuống rồi tạm biệt rồi hẹn lần sau sẻ gặp lại nữa.
Ngồi viết lại mà cứng hết cả lên.

Mở ảnh nền