Report Massage Quận 2 đi 2 lần mới dám rì pọt cho ae đây

Lượt xem: 235

Tuấn Thịnh

Binh Nhì
Lão Làng Massage
16/6/22
34
3
8
đi xong 2 lần rồi giờ mới về rv cho anh em tham khảo. Tôi mới đi Gold dạo gần đây trước thì hay qua Như Ngọc với Mỹ Nữ. lần đầu đi thì là đi 1 nhóm 4 anh em tưởng Gold có bể bơi nhưng mà đến mới biết là không có nên đành ngậm ngùi mỗi anh em 1 phòng chứ không được bơi và chơi đùa cùng các em.

Lần đầu đi thì trong người cũng có chút men rồi nên não nó bị đần thành ra bị tml nào đấy trên tele nó fake tên nv của quán làm mình ngu đần chuyển khoản trước bay mẹ mất 4tr2. Sau đấy thì cũng thấy quán có đăng stk của mấy đứa lừa đảo lên để cảnh báo anh em không chuyển khoản vào stk đó còn trước đó mình không thấy đăng chỉ đăng cảnh báo quán không nhận cọc.

quay lại chủ đề chính thì lần đầu mình đi không chọn số mà cho quán tự xếp thì ktv phục vụ mình là số 79 đùi có hình xăm, tạm chấm 7/10 so với ảnh, trên ảnh thì có da có thịt, bụ bẫm đáng yêu phết nhưng ngoài nhỏ hơn chút. mình chọn vip 2 trong gói có ghi CIA, WC nhưng khi làm thì mình lại không được CIA với WC nên hơi buồn chút, đã bị tml kia lừa rồi mà giờ vào đây để được an ủi mà cũng không được số 42 thì theo cảm nhận của mình thì em nó cũng nhẹ nhàng, v4 có cavat chút, nói chuyện tình cảm, mình đè ngửa ra cưỡng hôn mấy lần cũng ngoan ngoan chiều theo, về phần massage khỏe có hơi yếu chút, hôm đấy mình đi trườn bò lại dùng sữa, mình cũng mới biết vụ này vì trước đấy toàn đi trườn tinh dầu thôi, đã không được CIA, WC xong đến lúc kết thúc em nó lại bỏ mình tiếp, không tắm cho mình để mình tự tắm nên hơi buồn nhiều, chắc em quên bài nên hi vọng anh em windy để ý với nhắn em tập trung hơn. đánh giá thì chắc mình sẽ để 5/10 cho 42

lần 2 là chiều nay, sáng mình có thấy quán đăng có ktv số 07 mới nên cũng muốn thử, mình hỏi thấy bảo 14h00 em nó mới làm vì vậy mình đặt 14h30 qua nhưng khi đến quán chờ nửa tiếng không thấy em nó đâu, hỏi lại thì được báo là mưa tắc đường nên em nó không qua kịp, đành ngậm ngùi cho quán chọn em khác vì chiều có việc không đợi được, ktv lần này quán chọn cho mình là số 06. em 06 nếu so với ảnh thì mình chấm 6/10, v4 thì múp, không cavat và nước nôi đầy đủ, mình cũng đi vip 2 nhưng em nó lại không cho hôn môi, em bảo em không làm 😢 còn đâu thì đấm bóp khá bài bản, mình hơi mỏi chút nên bảo em nó massage khỏe nhiều chút, em nó làm tuyệt luôn anh em à, anh em nào chơi thể thao bị mỏi hay mệt người cần đấm bóp thư giãn thì rất đáng để thử. mà mình thấy em nó cũng không WC gì cả. nếu quán không có WC hay ktv không muốn làm thì quán cũng nên xem bỏ đi chứ đừng để thông tin trên vé vì mục đích mình đi massage là cũng muốn các em trả bài đầy đủ chứ không muốn mất bài nào, cònđâu thì em nó CIA đầy đủ, xong việc cũng tắm rửa cẩn thận cho mình. cảm nhận cá nhân là hài lòng 8/10 cho 58
tạm thời là thế đã, anh em có ktv nào đáng để thử ở windy duy tân thì báo mình phát, có dịp mình qua chơi xem em nó như thế nào à mà không sớm thì muộn mình cũng phải book em 00 mới xem như nào vì xem ảnh thì em nó hợp gu mình vcl, bồ kết em nó mà vẫn chưa được trải nghiệm

thái hoà

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
35
0
6
Lần đầu đi thì trong người cũng có chút men rồi nên não nó bị đần thành ra bị tml nào đấy trên tele nó fake tên nv của quán làm mình ngu đần chuyển khoản trước bay mẹ mất 4tr2. Sau đấy thì cũng thấy quán có đăng stk của mấy đứa lừa đảo lên để cảnh báo anh em không chuyển khoản vào stk đó còn trước đó mình không thấy đăng chỉ đăng cảnh báo quán không nhận cọc.
đcm có luôn hả m
nghĩ cay vcl nhỉ:b05:

phạm quý

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
47
0
8
bên này nhiều gái vc
cơ sở sạch
túm lại giải trí khá oke:baddog24: