Discount Massage Quận 2 Đến Gold gặp ngay người mẫu mang danh số 10

Khuyến mãi

Lượt xem: 378

Phan Mạnh Tấn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
6
0
1
Một buổi chiều rãnh rỗi ko biết làm j hơn... Nên cũng tranh thủ qua massage gold luôn...
Với Ms Gold thì mình cũng bít cách đây 1 tháng ở dd. Cũng có vào xem hình các bé... thì thấy bé 10 rất hợp gu với mình... nên chiều mình liền tìm số đt cơ sở gọi và đặt lịch bé luôn...
Vì lần đầu đến cơ sở mình còn hơi bỡ ngỡ... nhưng đc sự tiếp đón vui vẻ nhiệt tình mình cũng đã tự nhiên hơn... tiến lên lầu 1 là sảnh nhìn rộng, thoáng và sạch sẻ... anh qly tư vấn tận tình...
Thông qua các bước thủ tục tiến phòng... phòng sạch sẻ... bố trí gọn gàng... bé cũng tranh thủ xuống nhanh... xông hơi tý là bé bước vào...
Ấn tượng đầu tiên của mình khi gặp bé mình hơi bị hết hồn... dáng bé cao, chân dài, mình dây vòng nào ra vòng đó... trong đầu mình liền nghĩ: Choy oy, gu của tui đây mà... chỉ nhiu đó thôi là mình ôm bé ngay luôn...
Thời gian chờ nước bồn đủ cũng là thời gian mình và bé ngồi đùa... cưng lắm...
Tiến vô bồn thì tắm cho qua... bé dạo trong bồn rất cảm giác đã đã tê tê... mình cũng tính thư giãn trong bồn luôn mà sợ bệnh quá nên ra ngoài...
Bé ân cần chăm cho mình nhìn mà cưng... mình thì bỏ khoẻ làm bài lướt... bé tuy cao mình dây nhưng lướt rất cảm giác bởi bé sở hữu vòng nào ra vòng đó. Dạo 2 vòng bé lướt xuống thì màn lưỡi rà từ từ tấn công lên... vài pha rùng mình rợn xương sống... mình như nằm im luôn vì điện chạy tê quá... bé làm Nuru rất mượt và mịn... lên xuống thịt chạm vào thịt thì phê...
Phần ngửa cũng như lưng... bé lướt lên trên rồi xuống dạo 2 vòng tấn công vô điểm yếu... cậu nhỏ bắt đầu có hiện tượng nhoi... bé liền lướt xuống lại rồi lụm 1 phát... cảm giác sẽ khác với cách ngậm từ từ...
Bé BJ nhiệt tình... nhìn dáng bé làm thì ôi thôi... rất hấp dẫn... bé quay qua bên hông để mình dễ khám phá... mà thua thật... đúng gu của mình thì cảm xúc tăng nhanh... chịu ko nổi... out kéo bé lại mình ôm luôn... đã j đâu ak... cưng ghê trời...
Chỉ mún ôm bé hoài thôi... rùi thơm bé mấy cái luôn...
Vì mình còn dạo qua quận khác... nên thôi tắm lại rùi ra về... nhưng hình dáng của bé mình luôn nhớ...
Hẹn gặp lại bé dịp khác... cưng bé lắm...
Đánh giá:
Cơ sở: Chu đáo nhiệt tình, phòng ốc gọn gàng sạch sẽ...
Bé người mẫu 10:
Cao, dáng mình dây, vòng nào ra vòng đó... vui vẻ nhiệt tình... tính tình bé thì mình thấy đầm tính...
Bé cưng người mẫu 10 đáng là 1 trong những sự lựa chọn khi đến với Gold...
Tổng kết:
vé = Tip: 1tr2
A qly và phục vụ: 200

Hải Dương

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
7
0
1
Đù dáng dấp như người mẫu vậy ta cao ráo mình dây là thấy hấp dẫn liền

Lucifer