Massage Tân Phú Report đê mê với em

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 375

Kiến Văn

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
13
1
3
what's sup mọi người nhé.
cũng chẳng có gì nhiều nhưng mà hôm nay mình có qua cs để giải trí về thân thể để cho bản thân có thể làm việc tốt hơn trong những ngày tới. vừa xong thì xếp cho mấy ae đi nhậu nên đỡ tốn tiền chỗ nhậu đấy nhậu xong cũng hơn11h đêm nên mấy ae có gọi cs trước rồi chạy qua, đến nơi cất xe xong đi vào làm thủ tục mua vé cia vip rồi ai nấy về phòng người áya nằm.

sau 5 phút thì ưm kai đã lên phòng nằm chung với mình rồi
em bắt đầu rờ mó linh tinh cơ thể mình, đang mê mê cái sờ phê quá tỉnh luôn, rồi em chào hỏi các kiểu đến lúc xông được tý ra thì thấy em đang khỏa thân chờ mình sẵn,
nhìn vào em thấy em sở hữu đôi mắt to tròn và da trắng mềm.
đến cặp ngực thì như cam mỹ, to trình ình ra mẩy mẩy ngọt nước vclll ra, tính lao vào cắn cmn đầu ti rồi nhưng vì dữ thể diện và dữ em phục vụ thì phải kiềm chế con thú giữu lại không thì mang tiếng lắm kkkk.
liếc xuống eo thì ui vslll cực phẩm cmnr, chỉ với 80cm thì ae nghĩ như nào ok chưa.\
còn v3 thì mẩy, bóp chứ phải gọi là thích ứ ừ ư ra đấy,
v4 thì phải gọi là sông núi nước trong và nhiều, rừng rú ducợ trồng khá là đều đặn.

Em tắm mình cho mình kèm theo màn mân mê mò mẩm của mình nữa làm cả hai từ từ đi lên cảm xúc dâng trào, em cứ như đang đi theo cảm xúc mà bắt đầu mút từng chút rồi trườn xuống bú mút thằng nhóc một hồi nó phê đến lúc mình bắn phát tung tóe đã đời em bắt đầu rửa lại đưa lên giường. Massage khỏe ngon lành vừa khỏe người sau trận chiến vữa giã bia cho tỉnh táo. Thư giản màn 2 với full combo thái nuru cùng âm thanh bẹp bẹp nhẹ nhàng hòa hợp nhau từ sau ra trước từ trên xuống dưới đến cái thế ông sướng bà khen, màn 69 thì chỉ lên đỉnh thôi. Mình dồn bao nhiêu tinh túy cho lần này được xã ra mà nó đã thiệt đã. Đúng là sướng đâu không sướng chỉ có sướng đúng lúc là sướng. Nằm em xoa bóp lại rồi tắm rữa lại tranh thủ về .

Gặp em khá gấp rút mà lại vẫn thấy được rất là sướng với sự trở lại của em. Tip em thêm tý động viên. Hẹn gặp lại em.

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
68
5
8
sau 5 phút thì ưm kai đã lên phòng nằm chung với mình rồi
em bắt đầu rờ mó linh tinh cơ thể mình, đang mê mê cái sờ phê quá tỉnh luôn, rồi em chào hỏi các kiểu đến lúc xông được tý ra thì thấy em đang khỏa thân chờ mình sẵn,
nhìn vào em thấy em sở hữu đôi mắt to tròn và da trắng mềm.
đến cặp ngực thì như cam mỹ, to trình ình ra mẩy mẩy ngọt nước vclll ra, tính lao vào cắn cmn đầu ti rồi nhưng vì dữ thể diện và dữ em phục vụ thì phải kiềm chế con thú giữu lại không thì mang tiếng lắm kkkk.
liếc xuống eo thì ui vslll cực phẩm cmnr, chỉ với 80cm thì ae nghĩ như nào ok chưa.\
còn v3 thì mẩy, bóp chứ phải gọi là thích ứ ừ ư ra đấy,
v4 thì phải gọi là sông núi nước trong và nhiều, rừng rú ducợ trồng khá là đều đặn.
có vẻ ngon quá đấy hehehe

Văn trung

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
50
3
8
bữa thấy bác kia đi bên này về mà chê
tao đi thấy oke lắm
đc cái cs sạch sẽ với nhiệt tình
đáng chơi ra phết các mày:ami-fat-cat-(45):