Report Đầu tuần ấm êm cùng với bé 41

Lượt xem: 420

Cậu Nhỏ

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
17
0
1
Nay là đầu tháng mà cũng là ngày đầu tuần lên diễn đàn đọc thấy tụi mày cũng mổ súng hết rồi nên t cũng bắn luôn.
Nay t ghé lại Adam chơi, cũng như mọi khi t lại vác con chiến mã của t đi chinh chiến thôi.
Đến nơi thì các bạn chào hỏi các thứ rồi mình nay làm qua Onsen cho nó tình cảm, cơ sở vật chất ở đây thì sang trọng, phòng cũng rộng rãi cái nào ra cái đấy. Mà được cái ở đây giá thành nó lại rất hợp lý ( nên t ghé đây miết). Nay mình thấy có bé 41 khá dễ thương, hỏi lễ tân thì nghe bảo em này kĩ năng tốt lắm thế là quất luôn.
Thôi để anh vào xông hơi đợi e, mọt lúc sau bé vào với bộ đồ yếm giống cô tấm phiên bản hiện đại vậy.
Bé nói chuyện rất dễ thương, bé này thì còn trẻ tầm 2k1 thôi chứ chưa có lớn, bé vào tắm cùng mình cho sờ thoải mái, hôn hít các thứ luôn, thích làm gì chứ đừng đè em ra là dc kk.
Tới phần massage khỏe thì tay nghề cũng ok, nhưng mình thích phần massage mệt hơn. Công nhận lời đồn là thật, bé rất biết cách kích thích mình, liếm ngực liếm bụng rồi chui xuống bú, 2 tai nhẹ nhàng nâng bi đá trứng. Mần nhau một lúc thì mình out.

Mặt khá xinh
v1 bự
v2 bình thường
v3 tròn đều
v4 xôi thịt nước cốt dừa

Được nhất là phần kĩ năng rất chuyên nghiệp
Tic bằng tip tổng là 600k

Mở ảnh nền