Massage Tân Phú Hot Girl Report Đánh giá sơ bộ về body eo con kiến ngực real mông bóp láng mịn KTV lu tp

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 246

hoàng hà

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
55
3
8
Đánh giá sơ bộ về body eo con kiến ngực real mông bóp láng mịn nói chuyện hơi hiền face dâm . ngồi được một hồi thì vô bồn tắm do bồn phòng nhỏ nên k tác ngiệp được
Về phần lên giường : lên một cái là đưa thằng nhỏ ra bé chà từ người lên tới cu mình rồi tự dưng ngặp cu mình hết hồn xong lại nhả ra dùng cặp ngực của em chà lên vùng bụng rồi chiêu kiến bò dùng đường lưỡi ma thuật liếm từ bụng mình lên khắp người và em ấy đứa đường lưỡi xuống cu rồi bú sướng không thể tả bú một cách nhiệt tình sướng cực và rồi 5p k chịu nổi đành out trong miệng em ấy sướng lắm
Về Phần Massa khoẻ : do mình có yêu cầu về vai và lưng kĩ tí phần khoẻ quá ok thôi qua nhé
Về Phần mệt 2 : bé lại bôi sữa dưỡng thể và đi khắp người mình liếm lỗ tai rồi đi xuống ngực lít ti và mình chịu hết nổi bú ngực em ấy mà thấy đầu ti e ấy cứng ngắt và em ấy bú cu mình và tư thế 69 huyền thoại bú em ấy một cách sướng thôi rồi và rồi cũng CIA ta nói nó sướng
Đánh Giá sơ bộ
KTV : 789
Face : dâm
V1 : 8
v2 :9
v3 : ...
v4 : ...
skill : bú liếm sướng tê tái , chiếc lưỡi đầy ma thuật
Đây là bài đầu có thể viết vẫn còn sơ sài vì cảm giác của mình nó còn thiếu rất nhiều ,

Mở ảnh nền