Massage Hà Nội Report Dành cho ai thích massage nuru

Massage Hà Nội

Lượt xem: 1,698

Minh Dưỡng

Binh Nhì
Lão Làng Massage
19/6/22
35
3
8
Member mới. Mà thấy diễn đàn thưa thớt. Mạnh dạn đóng góp bài chất lượng cho ae nào thích.
Mình khá ưng chỗ này:
Massage Nine bán đảo Linh Đàm, Hoàng Mai. Lên tầng 3
Vé 500 tip 500
Nhân viên trắng đẹp khá đồng đều. Có 1 số em còn đéo có nốt muỗi đốt.
Quy trình: 1. xông hơi hoặc xông khô đá muối
2. Tắm: tắm chung luôn. Đoạn này là như nhộng rồi nhé. Kỳ cọ, vuốt ve, móc lốp phê rồi
3. Lên đệm: bóp đầu. Bóp lưng, bóp chân... kỹ năm tẩm quất ổn. Đủ bài.
4. Nuru. Trườn dầu. Các em dùng vú và bướm trườn toàn thân mình. Mồm ngậm nước lúc nóng lúc lạnh. Dùng lưỡi liễm toàn thân. Phê vcl. Mà thời gian trườn lâu nhé. Ko công nghiệp. Có thể ycau thêm nếu thích.
5. Cuối cùng là nó bú chim. Đa phần dùng mồm. Ít dùng tay. Có con nó còn ngậm cho phọt vào mồm. Xong mới thôi. Có thể yêu cầu 69 được
Nói chung gái đẹp. Có 40 em để lựa chọn. Nhiệt tình. Yêu nghề. Có đạo đức nghề nghiệp.
Ae đi thử. Về kiều gì trả cho mình like. Ae nào đi nhiều mà tán dc em nào có khi còn địt trômk dc.. địa chỉ ae lên google search Nine Massage Linh Đàm là ra nhé. Thanks

Lucifer

Binh Nhất
Administrator
4/6/22
363
46
28
Chúc mừng bác có trải nghiệm thành công nhé

Massage Nine

Tham Mưu
Cơ sở Massage
19/9/22
65
1
8
Member mới. Mà thấy diễn đàn thưa thớt. Mạnh dạn đóng góp bài chất lượng cho ae nào thích.
Mình khá ưng chỗ này:
Massage Nine bán đảo Linh Đàm, Hoàng Mai. Lên tầng 3
Vé 500 tip 500
Nhân viên trắng đẹp khá đồng đều. Có 1 số em còn đéo có nốt muỗi đốt.
Quy trình: 1. xông hơi hoặc xông khô đá muối
2. Tắm: tắm chung luôn. Đoạn này là như nhộng rồi nhé. Kỳ cọ, vuốt ve, móc lốp phê rồi
3. Lên đệm: bóp đầu. Bóp lưng, bóp chân... kỹ năm tẩm quất ổn. Đủ bài.
4. Nuru. Trườn dầu. Các em dùng vú và bướm trườn toàn thân mình. Mồm ngậm nước lúc nóng lúc lạnh. Dùng lưỡi liễm toàn thân. Phê vcl. Mà thời gian trườn lâu nhé. Ko công nghiệp. Có thể ycau thêm nếu thích.
5. Cuối cùng là nó bú chim. Đa phần dùng mồm. Ít dùng tay. Có con nó còn ngậm cho phọt vào mồm. Xong mới thôi. Có thể yêu cầu 69 được
Nói chung gái đẹp. Có 40 em để lựa chọn. Nhiệt tình. Yêu nghề. Có đạo đức nghề nghiệp.
Ae đi thử. Về kiều gì trả cho mình like. Ae nào đi nhiều mà tán dc em nào có khi còn địt trômk dc.. địa chỉ ae lên google search Nine Massage Linh Đàm là ra nhé. Thanks
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm dịch vụ bên em ạ , rất mong sẽ được phục vụ anh vào những lần sau ạ

Massage Nine

Tham Mưu
Cơ sở Massage
19/9/22
65
1
8
Bác có thể chia sẻ giá vé cho anh em cùng biết được không
IMG 20220901 154611 915

E gửi bảng giá dv để ae tham khảo nhé

Mở ảnh nền