Massage Hà Nội Report đang phê với bé thì hết giờ

Massage Hà Nội

Lượt xem: 446

hoàng công tạ

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Hẹn em nó chắc mấy lần mà tới lần này mới chạy qua được, phê bê xê lê với em luôn mà.
Lên phòng ngồi chờ tầm 5p là em xuống tới phòng, mở cửa bước vô là một em nhìn thôi là mê liền, cặp loa khủng chất lượng cao cứ nây nẩy theo từng bước chân của em nó, nhìn rõ được một bầu bưởi căng tròn sau lớp áo đồng phục mõng tan cứ vậy nhìn mà không muốn chớp con mắt.
Em vào tới nơi, để gọn đồ đạt một bên rồi ngồi xuống tâm tình trò chuyện, tám dóc một hồi thì em cũng chuẩn bị xong, vô bồn tắm với em vậy mà lại quá sướng. Vô bồn tắm ngồi ngắm cặp loa tròn to trìu trĩu mà mê quên mần ăn gì luôn, mạnh dạng lấy tay xoa xoa bóp bóp một chút mà nghe sướng râm rang, mân mê một lúc thì rớt xuống vòng eo gọn gàn rồi xoa đều cặp mông tròn trịa của em mà ghiền luôn cái dáng quá nuột. Bài bản thì em này làm là phê hết biết, tắm xong là em khởi động luôn cho thằng em với tuyệt kỹ bj nhè nhẹ sướng run người.

lên giường nằm khá thoải mái để bé massage một hồi liêm diêm ngủ lấy lại sức. Chắc do mệt, nằm bé lấy đá nóng chà mà người nóng lên đã quá tỉnh người bắt đầu hiệp hai. Bé trườn cạ đi lưỡi tê người. Nằm sắp chịu kg nổi lật lại hứng trọn cặp ngực bé áp vào tui cho bú như đang thiếu sữa. Bú đã thèm bắt đầu bé trườn xuống bj từng đợt từng đợt rồi mút 2 bên đùi xong xoay lại 69 tui vừa kịp húp hà mấy phát thằng nhóc có dấu hiệu rồi. Thế húp thiệt sâu rồi bắn nó đã. Nằm phê người trong lúc đó bé ra rửa lại rồi lại masssage cho tui thêm lúc nữa.

Mở ảnh nền