Massage Quận 7 Report dẫn thằng em fa vào tham gia bộ môn

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 317

nguyễn văn cừ

Tập Sự
Mới Mê Massage
15/7/23
4
0
1
1 hồi ae nhân viên quản lý chịu khó tư vấn thì em trai cũng đã tìm đucợp ktv hợp ý và cũng đã được dẫn lên phòng rồi còn một mình thì cũng đâu được thua thiệt ae đâu mình cũng pic bé 17 cho bằng bạn bè ae chứ. mình nhâm nhi điếu thuốc với ly nucớ thì ae cũng châunr bị phòng cho mình rồi thì mình lên chơi thôi.
lên tới thì em 17 cũng đã xả nucớ và khảo thân xonggg, tổng quan ngoiạ hginhf em này thì quá ổn rồi, nghe bảo là ktv kỳ cựu của quán sắp về hưu,
nội thất thì ae tự khám phá chứ mình là chỉ để ý mặt tiền có đẹp không là treiẻn thôi.

kĩ năng em 17 này thì phải gọi là thượng thừa rồi, Bj khắp chốn,xoay ti lick ngực, hôn từng chỗ của đàn ông, lick kiến bò cùng bồng đào trải lụa gây mê với những ae mới chơi massage, Hj nhẹ nhàng nhưng gây kích thích với màn HJ cùng lưỡi, em có kinh nghiệm nhiều và biết cách đều kiển cho thằng nhóc phải lên bờ xuống ruộng mấy chập rất là kích thích, mấy bác mà có quýu quá thì theo kinh nghiệm của mình là cứ ôm em vào là đảm bảo hạ nhiệt liền, cơ thể mịn màng mát mẻ của em nó cứ làm thổn thức mình phải mấy ngày trời, cứ nghỉ đến em là thàng em lại muốn chào cờ tiếp, em quần trong bồn một thồi rồi mới cho mình được bắn 1 phát cứ như đang bị đều kiển bởi em ấy.

lúc xong việc có xin nằm ôm bóp bánh bao xíu mới xuống thì thấy ae xuống hết rồi, còn thằng em fa chưa xuống thì lên gõ cửa tìm nhỏ về, lên vừa tới thì thằng nhỏ bảo phê quá nên ngủ quên lúc nào không hay nó mới tắm xong thì leo ra đây luôn. trên đường về thằng em cứ kể mãi rồi xin ae mình lần sau có đi thì cho thằng em đi với nó không cần người yêu cũng được, chỉ cần đi với ae mình là sướng rồikkkk. đúng là tuổi trẻ mà....

Mở ảnh nền