Massage Hà Nội Report dẫn thằng bạn vào đời

Massage Hà Nội

Lượt xem: 429

lương hoàng thế vinh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
5
3
sau khi hứa hẹn với bản thân đủ điều là không được nhậu nhẹt gái gú hay massa thì t đã bỏ đc cái sự hứa hẹn đó rồi đi nhậu với ông anh trai từ nuców ngoià mới về.
nhậu tí tưng tửng lên là nó đòi đi masage ạ hài vcll ra.
thế là cũng oke dẫn đi chứ có việc gì đâu mà phải xoắn. trucớ khi đến thì có gọi cho cs đặt vé với phòng còn ktv để xíu đến mới chọn sau. thế là chạy 1 mạch 10km tới cs ở 62 Tôn Thất Tùng - Đống Đa làm luôn.
đến nơi thì đưa lịch sử cuộc gọi với sđt ra là đc giảm giá nhiều vcl ra,
t thì chọn em ms10 thằng bạn thì 96, thế là 2 đứa chọn xong thì đucợ dẫn lên phòng, 2 đứa 2 phòng cách xa nhau vcl ra ae ạ. đợi 1 lát thì em ktv cũng chịu lên khuôn mặt tròn có duyên thu hút lôi cuốn,
body cân đối hơi lipit tý,
V1 vừa đủ size bóp hơi sướng tay.

V2 có eo hơi mỡ tý.

V3 mông to vỗ nghe trát trát.

V4 nước non hùng vĩ.
Trong lúc chờ pha nước mình và bé trao đổi tâm sự đôi câu gọi là xả giao, rồi qua bồn tắm cùng bé, ôi sờ vào làn da thật mịn màng, vòng ngực vừa tay bóp nắn xoa rất sướng tay, bé tắm khá kỹ, mọi ngóc ngách đều sạch sẽ, rồi bổng nhiên bé ôm từ phía sau, cảm giác da thịt chạm vào nhau thật ấm áp, cảm nhận được hơi thở của bé bên tai, dần dần bé hôn lên tai gây nhột nhột và sự kích thích được tăng lên, mình kiềm chế không được, nên đành bắn tung tóe trong bồn, rửa sạch sẽ rồi ra giường.

Khâu tắm này bé làm rất là tốt từ gội đầu , tắm mình đến lúc bé đè người tui với thân mình của bé và bắt đầu hôn tui từ cổ xuống đến chân giữa rồi bé ngậm thằng ku mút nhẹ nó , sờ vuốt 2 bên bẹn rồi bé hôn 2 bên làm thằng ku nó phải dựng cờ liền, bé làm rất kỹ chăm chút từng chút một trong khi tui đang sờ bóp cặp mông mềm mại của bé, bé xoay cho tui được sờ bóp cho đều rồi sờ vào cô bé ướt át nó làm tui như căng cứng muốn d....o....g....mà chưa gì tui đã được bé bú mút một hồi sương sương như bài khởi động rồi bé vuốt ve 2 bên cho nó xuống lại để bắt đầu lên giường .

Vừa tâm sự vừa vuốt ve bé nó sướng sướng rồi bé bảo mình nằm sấp xuống bắt đầu bé triển khai từ trườn hôn cạ của bài nuru phải gọi tê tái. Đặc biết bé biết nhưng điểm kích thích nên khi bé triển vào làm minh sướng rân người lên , lật lại thì thằng ku nó sừng sừng rồi nhưng bé như bỏ lờ nó quá bên để cạ cô bé bé rồi hôn thằng anh chớ hehehe. sau hồi bé quần quần mới đến thằng ku, lúc này nó đang sung cực kỳ làm gì làm cũng giữ thể diện cho thằng anh nó chưa bắn vẫn còn trữ để thằng anh ăn cháo hào phát, mình được bữa thưởng thức hào vừa thơm vừa như có chất gây nghiện mà cứ như con chuột ăn ăn suốt kg muốn ra khỏi, càng lúc càng cảm giác cái nước của bé rần rần hơn tui lại nôn nóng quá làm thằng ku bắn ầm ầm sướng . bé vắt cho mình cạn rồi lấy khăn lau cho mình. Chắc cái khó mà qua được bé là lúc được cao trào cùng bé nó cứ như là mình vẫn chưa được bước tới cực sương của bé mà mình out mất rồi.

Mở ảnh nền