Massage Hóc Môn Report dẫn thằng bạn mới bán muối xong đi masage

Hệ Thống Cơ Sở Massage Hóc Môn

Lượt xem: 303

hoàng xuân bảo

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
thằng bạn vừa đi bán muối ra là phải dẫn nó đi chơi cho đã vì 5 năm ở trỏng toàn làm linh tinh không được làm gì, đón nó lúc 9h sáng mà nó mừng ôm tui tí nữa thì tắc thở cơ. nó bảo thèm nhiều thứ lắm mà ở trỏng toàn ăn cơm hoặc mì gói thôi, nghe mà xót hộ luôn á. thế là bắt taxi đưa nó đi mua quần áo mới với đi ăn cho đã cái nư, 2ae đi ăn cả ngày chán vcl ra thế là tui dẫn nó đi làm vài cốc bia hơi, mà không ngờ nó bảo cai không uống luôn ae ạ, dụ mãi mới chịu đi làm vài lít, 2ae táng nhẹ 3l bia hơi thấy còn chút tỉnh táo thế là tui bắt xe xuống trung chánh cho nó đi xả, sau bao nhiêu năm vẫn không bỏ được cái tính hám gái của nó thấy cs có mấy em mà dựng cả lên.

cản mãi mới được thế là dẫn nó vào làm lon bia rồi chọn em ktv cho nó. quản lí tư vấn thì ae kêu khỏi cứ chọn đại là đc thế là chọn em mẹ nào ấy đéo nhớ số em nũa dcm, lúc đó tê tê, thằng bạn thì nó lao như trâus húc mã vậy té 3 phát ở cầu thang mới lên tới phòng trong sự thống khổ của nó cơ. lên phòng thì 2 ae tách nhau mỗi thằng 1 phòng cứ thế mà chui vô cởi đồ mà nằm thôi.
hình như hôm đấy 2 ae tôi đi vé 2 tiếng thì phải, thấy lâu vcđ ra, mà công nhận lúc say lâu ra vcl vậy ae làm cả tiếng mới ra đucợ 1 lần mà thằng em tui vẫn cứng đơ ra đó. lúc ở bồn tắm thì cứ phải gọi là tình cảm, sạch sẽ gọn gàng. bé quan tâm lo lắng nói chuyện cứ như ghệ iu ở nhà luôn nha các bác, đi làm có gì mệt mỏi cứ việc kể bé chăm chút nghe tưng việc luôn. bé đẩy tui ngồi xuống bồn rồi để bé thể hiện kĩ năng cực kì hấp dẫn, trườn chà kích thich, hôn tai này kia phê lắm.

xuống giường bé làm khỏe khá ổn, bé đấm bóp bài bản, đi lực khá ok. tiếp đến bé dùng lưỡi đi quanh khắp body, rải đều những cái hôn làm tui nhột nhột tê dái luôn, sau đó em đổ dầu nuru rải lên người, dùng body trắng trẻo và cặp dú căng tròn trườn chà lên xuống liên tục. va chạm giữa khe núi và con chym đang dựng đứng của tui, rồi tới màn 69 tui dùng ngón tay thần chưởng khám phá khe suối của bé, vừa móc vừa húp ngon lành tầm 10p là tui sung sướng phun trào luôn.

lúc sau xuống thấy thằng bạn tỉnh bơ mặt hớn ha hớn hở ngồi cười rồi bảo em này làm phê vcl ra, tui kêu là "tao chọn thì chỉ có đúng chỗ cho m sướng thôi" cơ sở này ok ko, nó gật đầu lia lịa kêu có có, xong ae tui đi nhậu tới sáng mới chịu về nhà.

bùi tú

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
35
2
8
nghe bảo mấy em bên này nhiều trò hay lắm hả mấy sư huynh

văn dương

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23