Massage Hà Nội Report dân hà nội vào ngày cuối tuần thường làm gì

Massage Hà Nội

Lượt xem: 354

nguyễn văn nam

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Sau 1 tuần làm việc vất vả nơi lựa chọn giải tỏa căng thẳng mệt mỏi chỉ có thể là
Massage Nine 2 (ý kiến riêng thôi nhé)
Sau vài ba chén chú chén bác chén anh chén em thì đt lên book 1 vé cho nó thư giản với cho mấy em phục vụ chuẩn bị trước phòng ốc và coi hôm nay cơ duyên của mình sẽ va phải bé KTV nào đây.
Đợi thêm khoảng vài phút 1 gương mặt dễ thương nụ cười hiền dịu giọng nói dịu dàng dáng hơi cao cao vừa người không dư thịt lắm Nhẹ nhàng chào hỏi vài câu trao nhau nụ hôn đầu.

Màn tắm thì bé tắm kĩ kì cọ sạch sẽ đàng hoàng gội đầu cũng OK lắm nha. Nô đùa trong bồn tắm chút xíu thôi khều móc cũng chút xíu thôi để còn chừa sức hành nhau nữa chứ!!
Tắm xong bé lau khô rồi dẫn mình lên giường cbi mần thịt!
Khởi đầu là màn massage khỏe đắp đá nóng đồ trườn bằng bầu sữa real có độ đàn hồi rất tốt của em
bé làm rất vừa tay đấm đá nắn bóp các kiểu cũng thấy vừa lực lắm
Tới màn cao trào bé lật mình lại để mình chiêm ngưỡng skill điêu luyện thành thục của bé mình thì cũng phải tranh thủ nẫng tay trên lòn luôn tay dưới rờ mò các kiểu để bé rên la các kiểu đồ chứ em hành anh hoài anh phải trả thù chứ
loay hoay lui cui vào thế 69 đồ cho đúng bài bản đúng số của bé luôn thì mình cũng chịu thua với các skill vuốt trụ và skill lưỡi đỉnh cao của bé
bé này có CIA luôn bé CIA không sót giọt nào đâu nhá
Bao nhiêu mệt mỏi tan biến được bé Bonus thêm bài massage đầu cũng tranh thủ bú nút chút xíu cho đỡ lưu luyến tiếc nhớ
Sau thời gian thư giản thì bé tắm cho mình trao nhau nụ hôn nồng cháy rồi chào em ra về.

Mở ảnh nền