Hot Girl Report Dân chơi Sài thành xuống thám hiểm Động Ch*ch Bình Dương

Lượt xem: 1,332

Đức Dư

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
21
1
3
Nhận được thông tin từ 1 Đồng Dâm ở Diễn Đàn, nhắn nhủ chốn Bình Dương, có 1 động bàn tơ có 1 con yêu nhền nhện siêu kute loli
Bụt tao nghe mà thấy rạo rực trong lòng quá, liền cất công lặn lội hơn 30km, từ trung tâm Sài thành để đến thảm hiểm hang động này,
Đường xá xa xôi thật mấy tml ạ, nhưng làm sao có thể cản được bước chân của 1 đồng dâm đang rạo rực khí thế
Sau 45p cũng đến được nơi, đường cũng dễ đi, quán cũng dễ tìm ( được tml chia sẽ hết thông tin nên đi khá dễ dàng )
Vào quán, đập vào mặt Bụt tao, là lúc nhúc những con yêu tinh lớn có, nhỏ có, xinh tươi có, và đặc biệt ko có Hà mã hay cá sấu nha
Quán có 2 chỗ - 1 là võng bên ngoài, còn 2 là chòi phía sau, tau khuyến khích mấy tml tụi mày có nứng kẹt đi xuống đó như tau, thì nên chọn ngồi Võng ngoài nhé, dễ tia được mấy em và vào việc nhanh hơn, chứ tao ko biết, đi thẳng ra sau chòi ngồi đợi lâu bỏ mẹ ( mấy em nó tưởng Bụt tau cần nghỉ ngơi, nên vào đưa nước xong rồi đi ra, ko dám làm phiền, làm đợi em nó quay lại hỏi massage cũng khá lâu
Vào việc, tao yêu cầu Em Tr, lolita, ( cũng là dễ thương nhất quán ) - bé thì teen, da trắng trẻo, vú mới nhú sừng trâu, ti nhỏ, mút rất phê
- Trym thì ngon, hồng hào, tỉa tót khá đẹp, đúng kiểu trym teen mới lớn, ngọt nước - tao ko có tevez nên ko thưởng thức hết độ ngon của e nó
- SV : Bj, click ti, ch*ch thì tùy em nha - như em tao dc giới thiệu thì có ch*ch - mà làm lén nha mấy tml
đm lâu lâu đi trải nghiệm thử cf ch*ch mà lén lút, mắc cười dễ sợ, vào phòng thì có 2 buồng, tao và em đi buồng kéo rèm bên này, bên kia thì có 1 em vào với tml khác
ở bên này tau ch*ch mà cứ nhẹ nhàng, lén lút, mà ch*ch em nó, chim em nó cứ kêu bẹp bẹp bẹp, mắc cười vkl mà ko dám cười lớn, hì hục 10p cũng ra, xong em nó cũng vệ sinh lại cho mình,
Rổ giá - 400k/s ch*ch - còn Bj thì tao ko biết, ko có hỏi giá em nó
Quán có 6 em - thấy có em tao đi là Tr, và 1 em tên M... Ở rèm bên cạnh là ngon, em M... thì lớn hơn em Tr, da dẽ trắng trẻo, xinh mát mẻ, mà ko biết có Ch*ch ko, lần sau xuống chắc gọi em này
Quán dễ đi, đi thẳng QL13 - hướng về Đại lộ Bình Dương, qua Đài liệt sỹ tầm 3km là tới
T thấy quán này khá ổn áp đấy, anh em nào muốn đổi gió hoặc N*ng c*c như t thì cứ đi mà trãi nghiệm đảm bảo sẽ hài lòng.

Hoàng Tịnh

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
30
2
8
Để có dịp t phải thử một lần xem sao, chứ chạy mấy chục cây xong đến lúc vào việc mấy bé cáo bận thì bỏ mẹ

Mở ảnh nền