Massage Gò Vấp Report Cuối tuần đầy sung sướng

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 471

Trọng Hiếu

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/6/22
22
1
3
Năm nay khó khăn quá anh em ơi, mới ngày này năm trước ăn chơi phè phởn các thứ thì nay lại lâm vào khó khăn. Tiền giờ khó kiếm chứ cũng k có dễ nữa, qua mới ăn con lô nên nay cũng có bài RV cho anh em.
Công việc thì có 1 chút mệt mỏi mà thời tiết thì lạnh,không biết ae sao chứ tôi thì trời lạnh kiểu này thằng em của tôi nó biểu tình quá các bác ạ ngủ cũng không được ngon giấc nữa... Chắc em nó đang buồn, nên thôi phận làm anh nên cũng phải cho thằng em đi xã lũ. lần này húp cái vé VIP KING luôn. Phần chọn KTV thì được tư vấn nên mình chọn bé 97,100 cũng hợp gu mình thế nên là book luôn.

Vào phòng xông hơi lúc đợi 2 bé vào, lau người xong tới lúc tắm, mình và cậu nhỏ được 2 bé chăm sóc 2 bé kích thích nhẹ rồi BJ trong bồn luôn cậu nhỏ thì bé 69 chăm sóc vs BJ. Mình thì được bé 97 chăm sóc hôn môi nữa thứ gì mà chịu nỗi cái cảnh này nên 10p là đã out rồi...Tắm rửa xong 2 bé sấy tóc vs lau người cho mình.

Và bất đầu đấm bóp,massage khoẻ vs thái 2 bé làm rất tốt đủ lực, chịu khó đấm khá lâu mình đánh giá 9/10 nha
Tới bài NURU mình khoái nhất nha 2 bé dùng ngực vs bướm chườn cho mình rất sướng, kích thích lắm nha các bác công nhận 2 bé làm sướng hơn 1 bé ae ạ kkk
Phần BJ vs CIA 2 bé làm rất tốt phối hợp với nhau rất hợp. Mỗi người một việc chỉ việc nằm mà hưởng thôi các bác ạ.
Tôi bị 2 bé tấn công quá dồn dập nên đã bại trận trong sung sướng các bác ạ
Nằm 2 tay 2 bé nó sướng gì đâu các bác mệt mỏi tan biến liền, mà công nhận 2 tay 2 con hàu ăn cũng mỏi cả tay, nước nôi cứ thế mà tuôn ra như đầu nguồn xuống.

Face: 8/10
V1: vừa tay
V2: thon gọn
V3: săn chắt
V4: cỏ dọn gọn gàng ngọt nước
Vote: bé 97 rất nhẹ nhàng vs dễ thương,dâm
Còn bé 100( rất dâm)
Vì 2 bé dáng người không khác nhau quá nên mình đánh giá chung luôn nha anh em, bé nào cũng ngon hết nên khó mà đánh giá chi tiết được

tổng thiệt hại 3tr chẳn
Mình rất hài lòng với cơ sở Luxury chất lượng từ cách phục vụ, cơ sở vật chất, đến sự nhẹ nhàng của từng kTV. Chúc cơ sở ngày càng làm ăn phát đạt

• Like
Reactions: Lê Hoàng Khang

Thanh Quân

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
40
0
6
Sướng théeee
t cũng muốn được khó khăn như mày

Minh Khoa