Massage Tân Phú Hot Girl cuối ngày với bé yêu KTV tân phú

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 252

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
54
1
8
Tui thì cũng thường đi bên luxury . Hôm rồi gặp lại em 06 cảm giác vẫn tuyệt vời như ngày nào . Thật sự service ko chê vào đâu được :))
vô trong thì làm thủ tục nhanh chóng và kính đáo, nhân viên dẫn mình vô phòng mới xông hơi được đâu đó 6 7 phút gì đó là em nó đã lên rồi nhìn từ trong ra là thấy ok rồi nên phi ra liền bé này có cặp mông vs cặp vếu là điểm nhấn ,ông nào mà dẻo miệng gạ bé ra ngoài mà doggy được thì tuyệt cmn vời nữa =))
Vừa ra là bé xà vào ôm ấp dù mồ hôi lấm tấm :)) Bé lau người cho tui rồi 2 đứa ngồi nói chuyện một chút cho mình khô người rồi thì chuyện gì đến cũng đến bé dẫn vào tắm , băt đầu sung sướng thôi =)) Em này tắm khá kỹ , từng ngóc ngách của mình , đặc biệt là rửa đít hơi kỹ =)) a em hiểu ý tui chứ =)) em hôn môi rồi liếm láp trong bồn khá phê , chốt pha cuối bằng màn cột tóc lên mà BJ một các vô cùng điêu luyện làm thằng em của tui giật giật mém ra phải ghìm lại vì tui đi vé có 1 shot =))

Qua tới phần massage khỏe thì bé này làm đầy đủ, gân cốt được co giãn tương đối , nói em mệt chỗ nào là em tập trung đấm bóp chỗ đó
Còn về phần mệt thì bé này vô bài khá phê . trườn kỹ lúc đầu chỉ là cặp ngực thôi xong tới ti luôn đầu ti tui thấy mềm mềm sau đó thì cứng lên là tui biết bé này cũng tới lắm rồi, xong bài trườn thì tới bài cạ bím , bím trơn tru em nó cạ khắp người , cảm giác nóng ấm tuyệt cmn vời :)) bé này làm phê quá nên thằng em tui căng hết cỡ luôn mà nằm sấp thì khó chịu quá nên là quyết định nằm ngữa còn gì sướng bằng vừa tận hưởng vừa được ngắm bé phục vụ mình đúng không a em. Mà cái phần phê nhất là khúc em nó bj tui như mấy em jav luôn lúc đầu thì đi vài đường lưỡi từ trên xuống quanh thân thằng em mình xong rồi vô bài là hun với mút nhẹ thằng em mình trước, rồi nâng chân lên wc hơi bị sâu khá là phê :)) và cái kết là bé nó lút cán luôn thằng em tui phê quá nên thằng em phun tùm lum tùm la luôn. Out rồi em nó còn mút thêm vài phút nữa tui chịu không nổi phải đẩy em nó ra nữa =))
Bé này đánh giá thì khá ngon , từ ngoại hình đền service . Riêng service tui cho 10/10 ko có nhưng =))
V1 khá to , fake nhưng bóp cũng mềm
V2 ít lipit
V3 căng tròn đẹp
V4 sạch sẽ, gọn gàng đặc biệt nước nôi nhiều và dâm , trườn bím vs cạ êm ru =))
Tổng thiệt hại thì vé giảm còn 630k . Tui tip 900k . Nói chung quá êm , chắc chắn sẽ gặp lại em 06 này nữa :))

Mở ảnh nền