Massage Quận 7 Report cuộc sống an nhàn hưởng thụ

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 299

Phan Tính

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Thật tình ko muốn rp chút nào. Tại bé nó đúng gu mình. Nhưng mà làm cái rp cảm ơn bác Hugo :) đã có lòng, xin tới xin lui 2-3 bận mà bác vẫn share cho.
Mình thì không biết chấm điểm, chỉ có sập hầm hay không sập hầm - hợp gu hay không hợp gu thôi.
Văn dở nên ngắn gọn:
M58, Loli, face dễ thương, cute - mọi thứ như bác Hugo15cm giới thiệu.
Thơm mùi con gái mới lớn.
Bé nói chuyện dễ thương, lễ phép.
Sv thì hòa hợp với mình 99%. mình thuộc dạng dễ chịu nhưng khó thỏa mãn, còn bác khác thì mình không biết như nào nhé.
Gặp từ trưa mà tới giờ chân còn run, già thật rồi). bé sà vào lòng cho mình ôm ấp tâm sự làm quen các kiểu. 1 hồi thì bé dắt mình đi tắm, bồn rộng lắm nha, bé thì tắm cực kỹ, kỹ năng trong bồn đỉnh luôn, mơn trớn nhiều trò, quá cảm xúc.

Massage khoẻ: bé làm đủ lực, đủ bài, bao khoẻ, ai nhức mỏi trong người gặp bé là khoẻ lại liền à...

Massage mệt: bé trường thái bằng tinh dầu kết hợp với đường lưỡi điêu luyện, đi khắp cơ thể, đi tới đâu là phê tới đó. Chắc ở đâu cũng chung quy trình như v, nhưng bé đặc biệt là đi lưỡi bá đạo lắm. Bé BJ hoàn toàn nha, xong cũng 69 đc một lúc thì mình out trong sung sướng. Mình.nằm ôm bé cho tới khi hết giờ luôn kkkk.

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
139
14
18
tính ra kiểu quận 7 này nó không chuyên về massage lắm nên những cơ sở massage ở quận này thường thì không êm lắm

Mở ảnh nền