Massage Hà Nội Report cuộc masage trể

Massage Hà Nội

Lượt xem: 427

luân nguyễn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
trễ rồi nhưng vừa dừng xe là được các anh phục tiếp đón niềm nở dắt xe và mời vào trong, mình thì định đi vé thường trải nghiệm thôi nhưng nghe có mấy vé được massage nuru làm bj 69 gì đó thì nên chốt trải nghiệm ok thì lần sau làm luôn gói vé xịn. Book xong ngồi làm cốc trà gừng rồi mình lên phòng luôn.
CSVC sạch sẽ thơm tho, ánh đèn tím ấm áp, thiết kế phòng rộng rãi đầy đủ tiện nghi như một khách sạn hạng sang, vào thì thấy phòng xông hơi đã nóng rồi, cởi đồ vào xông liền cho đã, ngồi tầm 5p thì chuyển qua xông khô, đang phiêu phiêu thì em cũng bước vào. Body đẹp làn da sáng, nụ cười dễ thương, body này thuộc dạng khủng luôn ấy chứ, ngực to, mông cũng to không kém không lẽ đây là câu ngực tấn công mông phòng thủ như trong truyền thuyết.
Tắm nhẹ cùng em, khung cảnh như trong một bộ jav cực phê, body của em lúc này mới được thể hiện ra hết, em ấy tắm rất kỹ không quên chăm lo cho thằng em mình vì được thấy cảnh tiên nữ là đã chào cờ từ lâu, kiểm tra kĩ lưỡng bằng miệng xong rồi em ấy mới lau người và mời mình lên giường massage.
Đấm bóp. Bỏ phần này là sai lầm, em đấm mà gọi có tâm luôn chứ, chịu đấm rất lâu , mình còn trêu bảo em đi qua massage khỏe làm đi anh dẫn sếp anh ủng hộ liền. em bảo em mê trai thôi , nghe mà nó rụn người. Thế sau một hồi mình vừa khỏe vừa sung lên bắt đầu màn chính của em
Thư giản. Nảy trong bồn em như mới 30% công lực , lên đây em làm 100% công lực làn da em nó mát thêm cặp ngực em nó mềm mềm trườn đến đâu ta nói phê đến đó, thêm 2 cái tay em nó cũng không yên, lướt mà nổi da gà mấy lần. Lật lại lần này em cạ cạ mà mình xém bắn mấy lần may mà em kiềm lại để từ từ rồi bắt đầu mình được em đưa lên mấy tần mây, em này chắc luyện skill dữ lằm làm vì đam mê luôn mây bác. Nhìn em mút kem, rồi la liếm , vuốt ve mà cực dâm. Cuối cùng mình được bắn mà nó sướng cực sướng. phải gọi quá đỉnh. Chưa bao giờ được phê vậy luôn .
Vừa tính ngồi tâm sự tý thì sếp nhắn họp sắp xong, thế lật đật ra tắm lại, mà lúc này cũng được em tắm lại chứ kg phải tự tắm, đã đã. Mà lần này kg tắm chung thôi. Thay đồ em chỉnh đồ cho mình nghiêm túc rồi chia tay thôi.

Mở ảnh nền