Massage Quận 5 Report Cuộc gặp gỡ với ngôi sao của BigBang

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 504

An Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
13
1
3
Cám ơn BigBang và mod đã tài trợ code.

Do số hot nhất BigBang nên book cũng khá trầy trật mới được cái hẹn.

Tới nơi check code trục trặc nhẹ chắc do cơ sở lần đầu làm event với 4rum.

Phòng ốc rộng rãi, sạch đẹp và đầy đủ. Phòng xông hơi là loại combo mới gồm cả tắm, xông ướt, xông khô nên thật sự với mình là quá chật, ngồi chắc đc nửa mông nên ko còn hứng xông, ra ngồi salon chờ bé vậy. Bé vô giao lưu vài câu nhưng có vẻ ko hợp đài.

Tới onsen đúng nghĩa mẹ tắm con, chỉ bôi sữa tắm rồi xịt nước là xong, ko 1 chút khởi động nhẹ nhàng. Thật sự là trải nghiệm onsen chán nhất từng đi.

Nói chuyện ko hợp gu rồi nên chỉ ra nằm im cho bé mát khỏe, có lăn đá nóng và còn lại gần như chỉ là vỗ lưng (dù bé khoe có thâm niên làm 4 năm).

Phần trườn Thái và đi lưỡi bé làm tốt, khá kỹ và lâu. Ko có cảm xúc lắm nên bỏ qua phần ăn cháo và bb luôn, vô thế 69 rồi nhanh chóng "out".

Vô tắm lại cho sạch sẽ rồi mặc đồ ra ghế ngồi là còn hơn 30'. 30' đó ngồi nghe bé tâm sự về nghề cùa bé xong hết giờ đi về.

Đánh giá

Face đẹp 8.5/10 (có sửa nhẹ), cao ráo (khoảng 1m62), style ko phải kiểu nhẹ nhàng tình cảm mà là cá tính, mạnh mẽ, thẳng thắn, bay lắc

V1 cam mỹ, đẹp real 8/10

V2 cũng gọi là eo ót 7.5/10

V3 tròn trịa 8/10

Tic code ntt onsen 800k - tip 900k + cafe pv,bv

Tổng kết lại thì giao diện đẹp nhưng trải nghiệm người dùng thì chưa được tốt lắm. Chắc do được các a yêu chiều quá mà mình cảm thấy có vẻ hơi bệnh ngôi sao chút.

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Bác thông cảm nhé nhiều khi các cơ sở liên kết vẫn chưa được tốt lắm khi kết nối

Quang Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
7
1
3
Nhiều khi mấy bé được book nhiều quá nên đâm ra có cái tật người nổi tiếng quải lắm

Mở ảnh nền