Massage Gò Vấp Report Cuộc đi vội và cái kết thỏa mãn cho 2 thằng

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 257

Bloodseeker

Tập Sự
Mới Mê Massage
24/2/23
3
0
1
-Chạy vội trên mọi nẻo đường bắt gặp ngang massage ADAM nằm gọn tại địa chỉ 102/4 Lê Văn Thọ phường 11 Gò Vấp, khi tấp gọn vào test thử xem có em nào trẻ xinh không. Ghé sát xe vào thì cậu phục vụ hồ hởi chạy ra đón "anh đá chống đi xe anh cứ để em lo". tấp gọn đấy leo lên cầu thang tầng trên nhận tư vấn đầy đủ xong chọn vội 1 vé, ngồi đợi chừng 2 phút đã có người đưa lên lầu
Một cô bé với gương mặt ưa nhìn đang đứng cạnh mép giường chờ tui, bé chào hỏi nhẹ nhàng, hỏi han tui các kiểu xong rồi mới bắt đầu. Bé tắm cho tui sạch sẽ, ân cần chu đáo, từng ngõ ngách được bé chăm sóc kỹ càng. Đã vậy thằng em đang ngủ còn bị ghẹo liên tục, khổ thân thằng nhỏ quá mà. Tắm xong bé lau khô lại cho tui rồi dìu tui lên giường để massa khỏe .

Massa khỏe: Bài bản đầy đủ, lực đấm ổn, mệt mỏi căng thẳng đều được bé xua tan hết, lúc này tui không còn nghĩ bất kỳ điều gì về công việc nữa mà chỉ biết nhắm mắt hưởng thụ.
Đến phần massa mệt: Từng đường lưỡi đi nhẹ từ cổ xuống ngực rồi dừng lại, click nhẹ xong lại di chuyển về thằng đệ. Cái lưỡi của bé cứ nhẹ nhàng uốn lượn xung quanh thằng đệ, chỉ vài giây sau thì nó đã nằm gọn trong miệng bé. Tui lúc này cũng liên tục khám phá, mơn trớn nhẹ nhàng vòng 3 căng đét của bé, xong cũng tìm về cô bé đang “thầm khóc” để dỗ dành an ủi. Cả 2 càng lúc càng thở gấp hơn, và rồi bé Knock Out tui bằng cách tăng tốc không cho tui có cơ hội chống cự. Khiến thằng đệ phải khóc òa trong sung sướng. bé lau sạch lại cho tui rồi đưa tui đi vệ sinh lại. Ra về còn tranh thủ hôm trộm bé thêm một cái nữa. Cám ơn bé đã giúp tui giải tỏa căng thẳng trong những ngày này!! Hẹn bé một ngày không xa
Z4505349948151 ef938d3de76c6c2e11179a21937f1d74

Mở ảnh nền