Massage Tân Phú Hot Girl Cùng trải nghiệm bé 17 luxury

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 502

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
Hổm rày nghe bên cơ sở Luxury ở Tân Phú nổi trội 2 bé 11 và 17 quá thế là cũng xách đít đi qua trải nghiệm. Thấy bé 17 xinh quá thế là book hẳn 17
Tới nơi hỏi lễ tân là mình có đặt trước thì lên được chưa, ấy thế bé lễ tân kêu em sắp xếp chuẩn bị cho mình rồi chờ xíu mở phòng cái rồi mình lên cho mát. Thế ngồi nhâm nhi tách trà một xíu rồi lên.Đang ngồi thì được bạn locker mời lên phòng, vẫn là các căn phòng quen thuộc .
Mình đang xông hơi thì bé vào, thật sự thì bên Luxury ở đây luôn làm mình bất ngờ vì các bé ở đây đều dễ thương vãi lìn. Ráng kiềm nén lại sự tò mò nhưng thằng em lại nôn nóng quá thế rồi lại tọt ra luôn.
Ngoại hình 17:
Face xinh
ngực bự
bụng thon
mông căng
Ra giường e ms khỏe ở mức độ ổn, vì mới vào nghề tầm vài tháng, ae nào rành ms khòe thì chỉ bảo thêm
MS mệt thì v1 90 và người có da thịt nên làm khá êm nhưng cũng ko có nhiều bài lắm, nằm ngửa lên thì được v4 ms thằng e, v3 to chắc cảm giác tay rất đã, phòng hơi tối nên ko nhìn rõ v4, dùng tay nghịch chút thì có cảm giác ướt tay.
Điểm cộng của số 2 là nhiệt tình, biết cách điều chỉnh cho phù hợp với sở thích của khách, chịu khó hỏi han nói chuyện trong lúc làm, cần ae ký cựu hướng dẫn thêm.
Còn bé 11 sẽ ráng thu xếp ghé trải nghiệm tiếp

Bộc Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
1
3
Chắc bữa nào nhờ bác cu hướng dẫn em cách trải nghiệm tránh bị sụp hầm quá :b03::b03::b03:

Chí Cường

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
0
3
Đúng thật nhiều khi muốn xông hơi lâu lâu xíu chả lẽ bảo em ở ngoài đi anh xông xong rồi hãy cho vô hả ta

Hải Triều

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
10
1
3
Đàn bà âu cũng chỉ là xác thịt, tâm thành phật ắt hóa giải nguy nan

Hưng An

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22