Massage Quận 11 Report Cung hỷ phát tài tại Hoa Kiều

Lượt xem: 456

Khắc Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
10
2
3
Trong dịp đầu năm mới thì có ghé qua Hoa Kiều trải nghiệm thử gói King, tuy giá hơi nhỉnh hơn các chỗ khác nhưng tiền nào của nấy chớ có sai. Mặc dù ghé qua vào dịp Tết nhưng các bé không hề chây lười và lại nhiệt tình và cống hiến phục vụ khách hết mình như ngày thường.

Quan trọng là không hề có một sự vòi vĩnh nào ở đây cả. Các bé làm đúng sức hưởng xứng đáng thành quả và những gì mình được hưởng. Đây là điểm mà em không ngờ khi bước vào chỗ cao cấp như này.

Vào thì thấy lễ tân locker lễ phép ra cúi chào rồi giới thiệu mặc dù có thể em nhỏ tuổi hơn nhưng mà vẫn xưng hô rất lịch sử còn mời trà gừng bánh mứt các kiểu. Sau đó thì show vài bạn KTV rồi tư vấn cho em chọn số. Sau 1 hồi chọn tới chọn lui thì chốt được bé 07 vì hình demo bé mặc đồ như nữ sinh da trắng dáng ngọt.

Xem như là tạm ổn locker chốt gói King rồi chuẩn bị khay đồ ăn nước uống dắt em lên thang máy vào xông hơi đợi bé. Tết nhưng ở đây vẫn đông đúc và các bé vẫn đắt show như thường. Trái với suy nghĩ trong đầu của em nên hơi hoài nghi không biết chạy show vậy rồi chất lượng có đảm bảo không. Thôi kệ lên xông hơi đã mọi hoài nghi sẽ có câu trả lời trong ít phút nữa.

Cơ sở vật chất sạch sẽ phòng ốc sạch sẽ gọn gàng, mọi thứ được bố trí ngăn nắp. Đặc biệt là bồn tắm to hơn bình thường, chất lượng từ phòng xông thì hơi lên nhanh không nghe tiếng ồ ồ rên như mấy chỗ khác. Thấy mọi thứ vận hành êm ả mượt mà, đang feel feel thì bé gõ cửa bước vào. Nay bé diện áo thun mỏng nhưng mà vẫn không giấu được vòng em con kiến thon thon bé xinh. Bé cúi đầu lễ phép chào hỏi rồi lấy khăn lại lau mình cho.

Cả 2 ra ăn trái cây ngồi trò chuyện vui vẻ rồi bé xin phép vào tắm cho em. Trong lúc tắm thì nhận xét bé cột tóc lên nhìn góc nghiêng đứng tim. Face xinh ưa nhìn, nụ cười tỏa nắng giọng nói ngọt ngào nhỏ nhẹ nghe như kiểu bị hụt hơi yếu ớt nhưng mà lại rất cuốn. Nghe bị ghiền ấy các bác. Bé vệ sinh sạch sẽ mọi bộ phận, tới thằng bé thì xoa đầu nó mấy cái rồi cho nó thưởng thức vài kỹ năng HJ BJ tuyệt đỉnh. Cũng gọi là em có chút bản lĩnh chứ xém out trong bồn chứ chẳng đùa.
Xem như màm tắm táp vậy là ổn, bé lau mình rồi dắt tay em qua massage khỏe. Phần massage khỏe bé làm có nghề, lực vừa đủ bài cũng nhiều. Xịn hơn các chỗ khác là ở đây có đắp mặt nạ thảo dược với phần bẻ khớp ấn huyệt làm phê nha. Ngoài ra mấy cái đá nóng hay đấm bóp là có đủ. Vừa làm bé vừa trò chuyện kể chuyện nên thấy thời gian trôi nhanh lắm không có cảm giác bị thời gian chết như mấy cơ sở khác.

Chuyển qua phần massage mệt, bé đổ dầu rồi trườn nuru hăng say, tay thì đưa nhè nhẹ vén áo xuống rồi thả kiến bò tấn công nhẹ nhẹ trước khi click tai và dùng kỹ năng đi lưỡi ảo diệu quét qua mọi bộ phận. 2 đầu ti bé trải dọc đầu phần lưng và phần bụng làm em rùng mình và phê thật sự.

Sau 1 hồi thì bé nuốt trọn thằng bé và bắt đầu màn ăn chuối ngon lành, tay em cũng đưa vào khám phá động Phong nha của bé và nạo vét vài phát quanh nó. Công nhận là khít và kích thích nhẹ nhẹ. Suối chảy róc rách qua khe dư sức nha. Phê pha 1 hồi thì vỗ mông ra hiệu cho bé vào thế 69, bé say sưa ăn chuối còn em thì say xưa vỉa hầu cứ vậy mỗi người một việc hùng hục làm tốt công việc của mình cho tới khi out thì thôi.

Cảm giác ấm ấm và sướng nhẹ cứ phê phê âm ỉ cho tới khi bé dắt em đi tắm lại vẫn còn nghiện mùi hương của bé. Cả 2 tắm lại rồi nằm trò chuyện đơn giản một lúc thì bé đút trái cây cho ăn rồi gọi tô mỳ chữa đói bổ sung lại sức lực. Tới giờ ôm hôn bé ra về gửi ít lì xì lấy hên rồi xuống cửa nhìn bé trong sự tiếc nuối vì phải xa bé rồi.

Nhận xét bé 07
Vui vẻ nhiệt tình, face ưa nhìn
V1: Hệ cam vừa tay
V2: Eo thon con kiến không lipit
V3: Cân đối chắc cũng ~92 bóp sướng tay
V4: sạch sẽ thơm tho

Mở ảnh nền