Massage Quận 5 Report Cúi đầu chịu thua trước màn BJ của em

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 568

Hiệp Hiền

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
17
1
3
Mình cũng đã biết tới massage một thời gian, nhưng mà để có một trải nghiệm hoàn nhất thì cũng chỉ mới đây thôi, đây là một lần mình đọc RV Windy bên quận 5, thấy cơ sở vật chất khá sang trọng nên mình cũng muốn trãi nghiệm thử một lần. Ấn tượng đầu tiên cơ sở vật chất rất sang trọng và thơm mùi tinh dầu, thái độ nhân viên rất tốt làm mình cảm thấy rất thoải mái, sau đó mình được đưa lên phòng ngồi xông hơi, phòng rất rộng và sạch sẻ, ngồi đươc một lúc thì một em khá xinh với nụ cười duyên dáng, gương mặt chuẩn teen bước vào

Sau một lúc hâm nóng tình cảm thì em đưa vào bồn tắm và hạ nhiệt, vừa tắm em vừa kích thích đủ bài kèm thêm đó là phần BJ ngọt ngào của em làm thằng em cứ như muốn xả luôn trong bước đầu, may mắn là sau nhiều lần níu kéo cũng giữ đạn qua được với phần massage.
Bài mệt em làm chuẩn, full bài từ dùng ngực đến dùng full cả body nằm lên trườn lướt các kiểu phê tê tái, xong em còn thêm phần dùng bướm cọ lướt khá hấp dẫn trước khi vào với phần BJ cực đỉnh, ngon nhất cũng là lúc khám phá bướm hồng nhỏ nhắn của em, nước nôi nhiều cùng với đó là phần vét mán thế là em rên nghe sướng và dâm cực kỳ, out cũng chỉ vì độ dâm của em, thế là kết thúc cho một chuyến sung sướng quá trọn vẹn.

Về ngân phiếu chi ra là 1tr4

Bộc Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
1
3
Nhiều lúc mấy em hứng quá bú nhiệt tình vl, phê vc ra mà sợ ra sớm mất vui

Minh Triết

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
20
0
1
m không để lại thông tin của em nó à, đọc xong mà vẫn k biết em ấy số bao nhiêu cả. Tính để làm của riêng hả m

Mở ảnh nền