Massage Gò Vấp Report cục cưng của oza

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 204

anh vũ thái

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
3
Chào ae , lại là tao đây
Hôm qua đi ngang vô tình thấy cs ế khách chèo queo nên ghé thám thính chuột bạch xem sao, ai dè ....vé ngon ngon và ktv thì dâm ko tưởng luôn anh em ạ...
sau khi lên phòng thì em vào theo tao luôn cơ, nhanh vcl ra. Phòng xông thì rất đã, ngồi tý là mồ hôi ra như tắm, tỉnh táo rồi bước ra bắt chuyện ngay tạo không khí thân mật. Em lại lau người rồi còn cho tao cục singum để nhai nữa chứ, tao cũng cho lại em gói dầu gội để tý em tắm cho tao . Em canh nước vừa đủ 2 đứa vào là nước vừa ngậm qua người nằm khá là thoải mái, lúc đầu em để tao nằm thả người ra rồi em xoa bóp nhẹ trong bồn sau đó bắt đầu dùng dầu tắm và đôi tay thoa xà bông lên, kế đến em dùng đôi gò bồng đảo bắt đầu chà lên tao, tranh thủ hôn em, em lấy miến khăn để bỏ cục singum ra rồi bắt đầu 2 đứa vùa tắm vừa hôn hít, cảm giác thích nhất là em khá chìu theo cảm xúc của tao, từ từ em vuốt ve, bj nhẹ nhàng, rồi em xã nữa không một động tác thừa, nước vừa rút bớt thì em đưa tao ra lau người lên giường em đắp khăn lên người để ra lấy đá nóng.
maxa khỏe. khá tốt. có lực, đấm mạnh nhẹ tao bảo em làm, lúc đấm em cũng giao lưu với thắng nhóc lắm,
maxa mệt. cực tốt. do chưa đến màn nuru, em đã làm tao phải ngất ngây khi đi cặp cam lai của em từ cổ xuống dưới chân, lượn mấy vòng rồi đến chiếc lưỡi em đi không có một quỹ đạo nào, làm tao phải quí người mấy lần vì tê với em, nằm xoay lại em vẫn tiếp tục làm thái trườn và cho tao được tiếp tục đường lưỡi, thiệt là biết gu ghê, tranh thủ sờ bóp em, rồi kéo em lên bú tý bình của em, tay thì xoa bóp cặp mông em và lòn theo khe suối khám phá, em bắt đầu xoay đi tìm thằng nhóc để cho cô bé của em ở lại , mình bắt đầu được up mặt mà húp , bướm em húp rất đã, càng húp càng hăng và dứt điểm em khá nhẹ nhàng
Hậu mx, em lại xoa bóp một hồi rồi để tao nằm lên đùi em tâm sự, em bóp đầu bóp tay, cái mùi hương của em tao muốn giữ mãi, nhưng phải bỏ ngay suy nghĩ đó, đi tắm lại kỹ càng rồi về thôi.

Mở ảnh nền