Massage Phú Nhuận Report cs không bao giờ khiến ae thất vọng khi tới

Hệ Thống Cơ Sở Massage Phú Nhuận

Lượt xem: 2,058

Tuấn Dũng

Binh Nhì
Đam Mê Massage
17/8/22
20
2
3
Tự dưng lên cơn thèm lại thấy qua vài review tốt ở đây nên tranh thủ trưa nắng xách mông qua cs.
về quán massage ở phú nhuận thì đỉnh của chóp rồi không có chỗ chê nữa rồi csvc thì có mấy phòng siêu đẹp, siêu chill
nhân viên cs thì hợp tác nhiệt tình với khách khứa, khách có yêu cầu như nào thì nhân viên lễ tân đều cố gắng chièu chuộng và và thực hiện đc nhưng chỉ trong tầm có thể làm đc thì mấy em nhân viên mới làm á
lúc vào quán mấy em ấy có mời mình cốc nước và cầm dĩa trais cây lên mời mình ăn, lúc đc đưa cái máy tính bảng thì trời ơi đúng xịnh thật mà còn nhiều chức năg nữa, mình đucợ mấy em tư vấn hỏi về gu và yêu cầu của mình
minh thì vhọn gu đơn giẩn thôi nên lựa em kia dáng ok mặt mũi cũng không có gì phải chê cả, không biết có phải em ấy mời vào nghề hay không vì mình thấy ẻm hơi ngại ngùng e thẹn,
lúc vào phòng thì ẻm cởi đồ rồi treo đồ lên cho mình, lúc đầu em hơi hậu đậu và ngại ngùng nhưng lúc sau quen rồi thì em khá rạn ấy, em bắt đâu rờ mó thằng em mình rồi dẫn mình vào bồn tắm
về phần massa khỏe thì mình thấy kỹ hơn rất nhiều em mặc dù tất nhiên k đủ đô
còn massa mệt thì rm làm đủ các bước từ a-z bác nào không thích thì có thể kêu em nó đốt cháy giai đoạn cho nhé, em không bỏ bước nào từ Bj,cia,69,Wc...
em làm trong bồn xong em dẫn minh lên giường nằm và thực hiện thế võ 69 em này bú thì phải nói đỉnh thôi rồi, lưỡi lúc nào cũng chuyển động làm mình phê tới nái, sau 10p em làm cho mình thì thằng nhỏ đã out mình có hơi ngượng ngùng vì ra sớm nhma em chỉ cười trừ và tắm lại cho mình.Chốt lại là khá hài lòng và ngon chim.
mình không phải là dân chuyên viết post nên có sai thì ae thông cảm cho mình nhé

• Like
Reactions: Lê Ngọc Thanh
Mở ảnh nền