Massage Bình Tân Report cs khá mới nhưng làm ae không thất vọng đâu

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 189

Lưu tuấn anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
3
sau 2 lần đi thì t đã phát hiện ra rằng không phải cơ sở nào mới mở đều thiếu kinh nghiệm hay làm sơ sài đâu, mà cũng có this có that mà ae nhỉ
như cs VL bình tân này tuy mới nổi cách đây không nhanh cũng không lâu nhưng đủ cho ae thấy được sự tận tình và chăm sóc khách hàng của cs này
ae đến cs thì sẽ đc cất xe hộ chứ không cần phải động tay động chân đâu ae ạ, tùy tâm ae mà có cho bảo vệ dắt xe hay ko thôi, mà ae có tâm thì cất xe vào chỗ rồi lấy thẻ cho đỡ tốn công bảo vệ nhé.
đến cs thì ae đucợ vào quầy mua vé rồi ra ghế ngồi chọn hay đợi ktv các thứ cacs kiểu, mà quan trọng nhất là có dồ ăn cho ae ăn không lo chết đói đâu ae à.
hoặc ae gọi mì hay nước cũng đều free nhé, ăn xong thì t lên tthay đồ rồi vào xông cho mềm người tý mát xa cho trơn, xông dở thì em ktv bước vào ta lại không nở để em ktv chờ vì tộii, ra ngoài lau xong Em đưa t vào bồn với cái màn sà vào lòng rồi ôm lấy t bắt đầu em cạ lên người thêm thân mình nhỏ nhắn của em t như ôm cả cơ thể em trong vòng tay rồi luôn tay xuống bóp cặp mông căng mọng của em, thằng em nó dựng cứng ngắt cũng là lúc em vuốt ve chăm sóc hỏi thăm thắm thiết nó như bao ngày chưa gặp lại, nó khóc quá trời quá đất, qua đôi môi của em mọi thứ được tuôn trào trong sung sướng.

Màn massage khỏe với thân mình nhỏ nhắn nhưng võ công đầy mình. Muốn nhẹ hay mạnh thì cứ bảo em cân tất, thiếu mỗi cây xà nữa là em thêm màn đi lưng chắc phải nghỉ đang đi spa khỏe luôn không chừng. Sau một hồi đấm bóp , xoa các chỗ cần xoa làm bao cơn mệt mỏi cứ tan biến hết thay vào là không khí vui vẻ với cách nói chuyện cực hợp gu và màn thư giản tiếp tục với thân mình bé nhỏ của em. Em đi lưỡi cùng cặp ngực quá là tuyệt vời, từ trên xuống dưới từ nhẹ nhàng không hối thúc cứ làm tui phải quằng mình vì sướng chịu không nổi, tui xoay lại thả trym cho nó bớt ngạt nảy giờ và em nắm lấy nó vuốt nhẹ nhàng rồi hôn nhẹ sau đó em cạ cô bé đi lên xuống trùi nó sướng mà rân người em cạ còn t xoa bóp cặp ngực em đến lúc cao trào em xoay lại t húp lấy cô bé em còn em thì chăm sóc thằng nhóc một cách chăm chỉ, cho nó lên rồi giữ lại và chăm sóc xung quanh xong quay lại cứ vậy em dồn hết bao cảm giác vao ngọn núi lữa chực chờ bắn , t đang phê pha húp cô bé em bỗng nhiên một dòng điện rần rần chạy báo hiệu kích hoạt phung trào , lúc nào cũng sướng vậy hết quả chỉ mỗi em với kinh nghiệm chinh chiến khiến bao lần tui gặp đều gục ngã với cảm giác mãn nguyện nhất.
chi tiết về em ktv này :
Face: xinh lắm, mũi cao, nụ cười tươi mà lại dâm nữa ( chính em nói là em cũng dâm lắm ). Về phần Face thì X chấm 8đ
Tuổi tầm 20 thôi còn trẻ lém
Chiều cao bé 1m6 nha, đôi chân thon dài mượt mà nữa, mỗi lần vuốt ve chân em thì trong lòng không kiềm được nghĩ đến thế vác chân em lên vai :
Body mình dây, vòng eo con kiến luôn, ôm vô thích lắm
Bầu ngực nhỏ nhắn hệ cam việt thôi vì do em ăn bao nhiêu dồn vô V3 hết rồi, phải nói em có 1 vòng 3 rất cuốn, hợp với body mà lại căng đét, mỗi lần em dùng mông cạ cạ vô thì lại muốn lấy cây hàng mà trấn vô cho bõ tức ( dĩ nhiên là nghĩ thôi nha các bác hehe ) :

Tắm rửa gội đầu thì cũng thấy dễ chịu <+1>

văn dương

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
69
0
8
đc cái bên này cũng có mấy em mình đây cây cảnh ngon ra phết
hồi đợi đi bên cs 1 thấy cũng khá oke còn bên cs 2 này thì chưa thử k biết có gì hay hơn cs 1 k

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
Face: xinh lắm, mũi cao, nụ cười tươi mà lại dâm nữa ( chính em nói là em cũng dâm lắm ). Về phần Face thì X chấm 8đ
Tuổi tầm 20 thôi còn trẻ lém
Chiều cao bé 1m6 nha, đôi chân thon dài mượt mà nữa, mỗi lần vuốt ve chân em thì trong lòng không kiềm được nghĩ đến thế vác chân em lên vai :
Body mình dây, vòng eo con kiến luôn, ôm vô thích lắm
có vẻ là ngon đấy mà bác đi em nào vậy

Mở ảnh nền