Massage Hà Nội Report công ti cho nghỉ sớm thì triển thôi

Massage Hà Nội

Lượt xem: 388

Phan Tính

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Được bữa đang làm thì công ty tự nhiên cho nghỉ ngang báo là hết hàng, làm mấy anh em chán chán về sớm không biết đi đâu bèn rủ nhau lai rai vài chai rồi hứng lên đi massage luôn. Nhậu nhậu thì rã gần hết còn được 3 anh em đi massage thôi. Ghé ngay thành đô luôn cho gần, vừa vào thì được chào đón nhiệt tình của các anh phục vụ, rồi bác quản lý cho xem hình, mình chọn bé, xong rồi thì lần lượt từng người lên sung sướng thôi.

Vào trong thì vẫn các thủ tục cũ xông hơi rồi qua xông khô, vừa xông thì em ktv cũng vừa vào, chào hỏi nói chuyện cua cua một xíu rồi em ấy mời vào bồn để tắm tiên. Lúc này nhìn từng phần da lộ dần sau lớp áo mà thằng em mình cứng ngắc lúc nào không hay, bé này thuộc típ da trắng ngực to mông thì bằng hoặc có khi to hơn cả ngực mềm xèo sờ rất đã, em này tắm rất kĩ không bỏ xót phần nào nhất là thằng em mình rất kĩ tại dùng cả miệng nữa cơ mà.

Massage khỏe thì khá ok, không có gì bàn cãi, em này làm khá lâu không qua loa, đủ các bài của gói combo từ massage thường, thái, đá nóng có cả giác hơi cho bác nào thích, mình thì sợ vợ biết nên không thử. Phần massage nuru là ngon nhất vì mình lúc nãy chỉ nhìn sờ thôi giờ đến em này dùng tinh dầu trườn cả cái body lên người mình, kích thích vô cùng. Ôi cái tướng người mảnh manh đó mà cứ trườn vầy cả đêm luôn cũng được, nhưng đang trườn thì bé xoay người lại đến thằng em mình rồi bắt đầu trò BJ hết mút mút rồi liếm liếm, mình thì tranh thủ khám phá con bướm nhỏ của em ấy, đầy nước muốn chảy ra ngoài, cả hai quấn lấy nhau 1 lúc trong điên dại rồi mình đành out vì quá sướng. Không quên nằm tâm sự nghỉ ngơi rồi ôm em 19 tạm biết rồi ra ngoài.
Dịch vụ bên này này khá ổn, từ khỏe đến mệt đều ok, tướng người thì quá là ngon luôn, rất đáng đồng tiền bát gạo.

lê anh giang

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
37
0
6
Được bữa đang làm thì công ty tự nhiên cho nghỉ ngang báo là hết hàng, làm mấy anh em chán chán về sớm không biết đi đâu bèn rủ nhau lai rai vài chai rồi hứng lên đi massage luôn. Nhậu nhậu thì rã gần hết còn được 3 anh em đi massage thôi. Ghé ngay thành đô luôn cho gần, vừa vào thì được chào đón nhiệt tình của các anh phục vụ, rồi bác quản lý cho xem hình, mình chọn bé, xong rồi thì lần lượt từng người lên sung sướng thôi.
ngon lành liền nha bạn
bạn đi số bao nhiêu bên này thế fenn

dương anh quang

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
47
2
8
quan trọng là phần mệt
còn bên massage khỏe thì mấy em nó đc đào tạo nên em nào nhìn cũng na ná nhau

Mở ảnh nền