Massage Tân Phú công chúa của nàng thơ tân phú

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 354

Công Công

Tập Sự
Lão Làng Massage
10/6/22
44
2
8
Cũng khá lâu rồi không đi massage mình thì cũng khá ưa chuộng bộ môn này, nay có dịp rảnh liền xách con xe chạy qua bên 80-82 Đường D11 chơi.
Đợi tầm 10p thì em zai phục vụ vào báo có bé vừa trống anh có muốn trải nghiệm không, oce trống thì triển thôi.
lên phòng vẫn được hướng dẫn cực kì chu đáo kèm thêm lời nhắn quen thuộc nếu thấy không hợp anh cứ báo để em sắp xếp nhen!+1 điểm chu đáo
Đợi thêm khoảng vài phút bé bước vào 1 gương mặt dễ thương nụ cười hiền dịu giọng nói dịu dàng dáng hơi cao cao vừa người không dư thịt lắm, nhẹ nhàng trao nhau nụ hôn đầu, bé hỏi mình xông hơi chưa nếu rồi anh ngồi xíu cho khô người rồi mình đi tắm.

Màn tắm thì bé tắm kĩ kì cọ sạch sẽ đàng hoàng gội đầu cũng được lắm nha. đùa trong bồn tắm chút xíu thôi khều móc cũng chút xíu thôi để còn chừa sức hành nhau nữa chứ
Tắm xong bé lau khô rồi dẫn mình lên giường cbi mần thịt
Khởi đầu là màn massage khỏe đắp đá nóng đồ trườn bằng bầu sữa real có độ đàn hồi rất tốt của em
bé làm rất vừa tay đấm đá nắn bóp các kiểu cũng thấy vừa lực lắm
Tới màn cao trào bé lật mình lại để mình chiêm ngưỡng skill điêu luyện thành thục của bé mình thì cũng phải tranh thủ nẫng tay trên lòn luôn tay dưới rờ mò các kiểu để bé rên la các kiểu đồ chứ em hành anh hoài anh phải trả thù chứ!!!!
loay hoay lui cui vào thế 69 đồ cho đúng bài bản đúng số của bé luôn thì mình cũng chịu thua với các skill vuốt trụ và skill lưỡi đỉnh cao của bé
bé này có CIA luôn bé CIA không sót giọt nào đâu nhá!!
Bao nhiêu mệt mỏi tan biến được bé Bonus thêm bài massage đầu cũng tranh thủ bú nút chút xíu cho đỡ lưu luyến tiếc nhớ!
Sau thời gian thư giản thì bé tắm cho mình trao nhau nụ hôn nồng cháy rồi chào em ra về.

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
96
2
8
chúc mừng bác nhé
đi chơi lựa đc em hàng ưng ý hahaha

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage