Massage Hà Nội Report cơn nuwsng bất ngờ tại tokyo

Massage Hà Nội

Lượt xem: 578

hoàng xuân vinh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
hôm nay cơn hứng lại tìm đến sớm thèm thèm nên quyết định làm vé masssage cho đã cái thây. Nay thử kiếm chỗ mới kiếm cái trải nghiệm rp cho anh em. Đang chạy thì thấy có cơ sở massage Tokyo sợ kiểu massage khỏe chạy ghé vào hỏi mới biết có massage mệt và nhiều trò hấp dẫn nên quyết định vào luôn.

Cơ sở vật chất khi vào trong thấy khá ổn, phòng nghỉ ngơi rộng rãi, dãy phòng massage chứ có lầu nhưng được cái lầu 1-2 thôi nên cũng đỡ sợ leo cao mệt. Vé đây cũng khá đa dạng từ thường tới thái rồi 69 có cả CIA và vé vua. Mình thì lần đầu nghe cái 69 mà cũng thích cái cia nhưng money đem theo không đủ chơi nên thôi chơi thử cái 69 trước còn cái cia để hẹn bữa khác vậy. Thanh toán xong xuôi thì mình được mời vào phòng massage, trang trí bên này khá ổn gần nhà mà có chỗ này chơi thì quá ngon cho anh em muốn vừa ngon vừa rẻ, chưa biết dịch vụ sao mà thấy phòng ốc rất đầu tư. Vào xông hơi cái cho khỏe rồi chuyển qua xông khô, đang xông thì bé ktv cũng vào, à quên nói luôn là bên này có xem ảnh ktv rồi mới đi nên anh em thoải mái đi không sợ sụp hầm.
về thông tin của bé thì face ưa nhìn, cười duyên
VÚ to tròn tự nhiên, bóp bú mút đã
eo ót đầy đủ, cầm nắm vịn các tư thế đều thích hợp
ĐÍT trắng, tròn, căng đét, tha hồ doggy nha
BÝM nước nôi tốt, bú húp thoải mái, bót nha mọi người...
Sau phần chào hỏi nhẹ nhàng thì bé mời mình vào buồn tắm để cùng tắm tiên, quả đào tiên căng mộng cùng cặp mông trắng nõn làm trái tim nhỏ bé của mình xao xuyến hẳn. Bé tắm rất kỹ còn dùng lưỡi la liếm khắp cơ thể rồi BJ nhẹ nhàng thằng em khởi động trước, xong rồi bé lau khô người tiếp đến phần massage.

Massage khỏe khá ổn gồm nhiều bài từ đấm bóp massage thường đến thái rồi đá nóng và nuru. Massage nuru cũng không phải gọi là massage khỏe nữa vì bé dùng body để massage, vừa sướng mà còn vừa kích thích nữa độ dâm của em 18 cũng thể hiện nhiều tại đây, ngoài trườn trườn bé còn tranh thủ rờ mó thằng em mình xong thì quay hẳn lại theo kiểu 69 rồi mút lấy mút để không cho nó nghỉ ngơi, mình thấy vậy nên cũng khám phá cô bé hư hỏng này, cả 2 hòa vào sung sướng đến khó tả, cầm cự thêm 10p thì đành out. Xong bé còn nằm tâm sự xíu, rồi dọn dẹp tạm biệt em 18 bằng cái ôm đầy tình cảm rồi đi về.

trần việt hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
56
2
8
về thông tin của bé thì face ưa nhìn, cười duyên
VÚ to tròn tự nhiên, bóp bú mút đã
eo ót đầy đủ, cầm nắm vịn các tư thế đều thích hợp
ĐÍT trắng, tròn, căng đét, tha hồ doggy nha
BÝM nước nôi tốt, bú húp thoải mái, bót nha mọi người...
có vẻ khá ngon đấy nhỉ

lê anh giang

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
37
0
6
dạo này trời lạnh vào đây mà sưởi ấm thì hết ý
chúc mừng người anh em hehe:baddog25:

Mở ảnh nền