Report Massage Quận 2 comback với massage gold

Lượt xem: 213

Đông Anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
1
3
hôm qua gold vừa bảo trì xong là chạy qua liền luôn. trong mấy hôm bảo trì chán quá phải qua cs khác mà toàn ktv không hợp gu giống masa gold này đucợ
nghe tin bảo trì xong là chạy qua làm vé vip gold luôn cho đã cái nư.
phải công nhận lần này quán sửa lại đẹp thật, mới hơn rộng hơn, được thay mới khá nhiều.

vẫn là như mọi khi đến thì đc chào đón các kiểu, vào làm thủ tục nhanh nhanh để vào việc chứ nhớ mấy em ktv ở đây lắm rồi vào uống ly nước rồi book em ktv huyền cmn thoại 07 ,
theo cá nhân thì em 07 này là ok nhất rồi nên mình boôk luôn cho nóng ae ạ.

xong hết thủ tục thì đc phục vụ đã dẫn lên phòng, phòng thiết kế rộng rãi, bồn tắm lớn, xông hơi khô ướt có đủ, xông hơi lên nhanh thật, thấy hơi đã quá, thay đồ vào xông ngay liền, ngồi được 10p nghe tiếng bé vào, mình bước ra thấy bé đang khom khom pha nước, dáng body quá ngon và kích thích các bác ạ. Đánh giá cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng
Face: xinh có nét dâm dâm V1: lai cam mỹ, săn chắc, sướng tay V2: thon gọn V3: căng mọng V4: sơ sơ là ẩm ướt đó .
Thấy cái body đó là muốn đè em vô bồn luôn, mình thôi đi tắm luôn em ơi, anh hứng quá chịu hết nỗi rồi, em tuột lớp cosplay ra, ôi thấy ra hết body từ trên xuống dưới thật quyến rũ và càng kích thích hơn nữa. Vào bồn em tắm rất kỹ từ chân lên đến đầu, và em kêu anh dựa vào bồn đi rồi anh chết với em, nghe đến khúc này thấy tới công chuyện, đường lưỡi khá điêu luyện, đi đến đâu tê tái đến đó, đến điểm nhạy cảm người giựt giựt tê tê, bé bj nhẹ nhàng, phê nhất là lúc nút chụt chụt, sướng lên đến đỉnh, làm mình mém out, em biết hay sao ấy nên em ngừng lại, em kêu qua giường đi, rồi em cho anh lên 9 tầng mây
Massage khỏe: em đấm cực kỳ tốt, đủ lực, đủ bài...
phần mệt thì thực hiện cử chỉ trườn nhẹ nhàng trên lưng. Trong lúc trườn, bé tạo ra những âm thanh kích thích làm tôi cảm thấy hấp dẫn hơn. Ngay khi cậu bé tôi bắt đầu động đậy và không chịu phối hợp nghe theo sự chỉ bảo làm tôi phải xoay người lại. Tuy nhiên, không may, hai cú đập trực tiếp vào mặt từ những quả bưởi đã khiến tôi căng thẳng và đê mê. Bé tiếp tục trườn bằng cách sử dụng bưởi để đạt được điểm đến cận hơn, sau đó sử dụng song núi kẹp đầu . Tôi cũng bất ngờ đến mức gần out ra luôn, nhưng may mắn tôi còn kịp gồng lại. Một lát vào thế 69 cộng với sự nhiệt tình của bé làm out luôn trong sung sướng.

Những lời trên là trải nghiệm thực tế và đánh giá khách quan của một người chung tình nhất golf xin chịu mọi trách nhiệm trước pháp luật về từng câu chữ ,

Mạnh cường

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
46
2
8
Chỗ này có khen có chê, nhưng mà giá tiền hợp lý thì tao thấy vẫn đông như thường. Lần nào đi ngang cũng chục chiếc xe đều đều

Mở ảnh nền