Massage Quận 5 Report comback với bigbang

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 363

Xuân Trường

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
16
0
1
hí ae, lâu lắm rồi mới có dịp quay lại bigbang nè.
sau 7749 ngày làm ở xưởng oto thì cuối cùng cũng xong và hết việc, thế là tranh thủ được nghỉ thì chạy qua bên quận 5 nhậu cho đã rồi bắt grap car qua bigbang để sắm lấy cái vé, rồi chọn đại 1 em ktv, lúc ý say quá không có nhứo số ae à.

sau khi nằm xíu liền đươc em trai locker cho ly nước uống cho tỉnh rượ rồi dẫn lên phòng kkk.
lên phòng xông cho tỉnh thì vừa bước ra em cũng vào luôn, với gương mặt xinh xắn, nụ cười duyên, cùng thân hình phúng phính đầy sức sống của cái tuổi dậy thì, cái tuổi mà cặp vú còn đang phát triển với cái núm hồng hào, đôi mép chim căng mọng cùng khe suối hồng hào luôn ngập tràn nước ngọt.
Đôi môi hồng hồng trên gương mặt đáng iu, em nở cụ cười ngây ngô tuổi học trò, với đôi bàn tay mềm mại, thì không còn gì chê nữa rồi

Tới giờ lâm bồn thì bé tắm và gội đầu cho, tắm khá kỹ và sau đó gạ gẫm nhẹ nhàng, tui cũng tranh thủ bóp cái vếu xinh xinh đó với tia nhẹ con sò luôn. Sau đó bé kêu tui lên giường nằm để matxa khỏe, khỏe xong rồi tới mệt nha anh.
Bài khỏe mới đáng nói nè, tui đánh giá bé là một trong những người làm matxa khỏe tốt, bẻ xương rắc rắc khá phê, đi tới đâu rắc rắc tới đó. Tiếp tục matxa lưng, đầu , chân rất bài bản, phê tới nổi tui ngủ gục hồi nào không biết luôn cho đến khi ngộp thở quá mới lật đật tỉnh giấc.
Rồi tới bài mệt, bé bắt đầu lướt nhẹ những móng tay xung quanh thằng nhỏ, nhột nhột thế là nó ngoi lên liền, bé đổ tinh dầu lên và bắt đầu chà v1 hơi bị xịn xò lên, chơi bài bánh mì kẹp xúc xích rồi ngậm toàn thân thằng nhỏ vào trong miệng, lâu lâu đổi sang tư thế khác như là tui chổng mông lên bé chơi trò buscu từ đằng sau, hay bj tư thế ngồi. Cuối cùng tui nằm xuống và bé chủ động đưa v4 lên và kêu tui sơi nó đi anh, thế là như con hổ đói tui ăn trọn con sò ấy vào mồm, bé tấn công dồn dập thằng nhỏ kèm theo tiếng rên chết người đã khiến nó đầu hàng.
Vẫn chưa hết giờ nên 2ae tắm rửa lại, bé đi matxa khỏe một xíu nữa và thế là tui ngủ quên tiếp vì quá phê. Đến khi hết giờ chia tay bé và tui không quên ôm 2 cặp mông bóp nhẹ và nựng con sò rồi ra về.

Mở ảnh nền