Massage Gò Vấp Hot Girl Report cơ sở ngon mà gái lại đẹp hết nấc

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 188

Thành vương

Binh Nhất
Lão Làng Massage
28/7/23
34
4
8
Chiều thứ 7 dạo vòng sài gòn để giải stress ghé vào quán cafe uống thì vô tình thấy biển hiệu massa luxury ngay gần chung cư khang gia giảm 30% giá vé. Thấy vậy cũng muốn giảm stress nên chạy qua tầm 5p thì ghé vào ngang công viên tao đàn. Thì một a phục vụ chạy ra hỏi anh đi massa đúng không ạ mình trả lời đúng rồi em . Được phục vụ dắt vào thang máy bấm lên tầng 3. Vừa bước ra thang máy thì ae phục vụ chào hỏi gật đầu.rất lịch sự và chu đáo . Được bé tiếp tân giới thiệu dịch vụ thì cũng rất oke. Có nhiều loại vé khác nhau.xong mình ra bảo anh được giảm giá tận 30% . . Phục vụ đưa tôi lên phòng. Vào phòng có đủ loại nước trái cây mà đc free nửa. Xong tôi xong hơi khoản 10p thì bé nó vào. Bé vào thì bé chào anh ạ . Nhìn bé dễ thương cute phô mai que quá trời người nhỏ nhắn xinh xắn tui hỏi bé bao nhiêu tuổi rồi bé bảo 23t em số mấy bé bảo em số 16 ôi con số rất mai mắn xong bé cởi hết đồ ra bảo tui vào bồn tắm chung. 2 đứa vào bồn tắm rồi giởn nhau trong bồn rất vui. Bé còn dùng lưỡi liế** lỗ tay và dú nửa rất nhọt và phê nha các ông tắm tầm 15p thì bé lau mình cho tôi khô ráo. Lên dường đấm bóp. Massa đầu.tầm 20p. Sờ tới đâu tui quéo tới đó. Xong bé dùng cặp nhũ chà thái rất phê chà tới đâu sướng tới đó. Bé dùng miệng vừa chà vừa Hôn vừa sướng còn vừa hứng. Xong bé thư giản cho tui được 10p thì bé đổi kiểu 69 đoggy ôi thật xung sướng làm sao xong kỷ năng skill thư giản đúng đỉnh lun.
Bé 16 tay ghề đỉnh
Mặt xinh xắn thân hình nhỏ nhắn
Body căng tròn từ 1 đến vòng 3 rất oke

Mở ảnh nền